Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jicho kucheza/kutikisika chanzo na dawa yake ni nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by Nasema, Apr 14, 2012.

  1. Nasema

    Nasema JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 558
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wadau wa JF Doctor naomba mnisaidie.

    Kwa kipindi cha takribani wiki mbili sasa jicho langu la kushoto limekuwa linacheza sana sehemu ya juu (inayoshikilia kope) na kusababisha jicho zima kucheza hadi wakati mwingine nalazimika kulifumba kwa muda. Hali hii imekuwa inatokea kwa vipindi tofauti kwa wastani wa kama kila baada ya dakika 45 hivi. Nini maana yake na nifanyeje ili nitatue tatizo hili?

    Natanguliza shukrani.
     
  2. k

    kitero JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja wataalamu wapitie huku watatueleza,nasubiria majibu kwa hamu hata mimi ninatatizo kam alako
     
  3. m

    maranatha Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nina tatizo kama hilo pia,jicho hilohilo na muda takribani ni huo huo,niliuliza watu wakaniambia kiimani kwamba nitaona jambo litakalonisababisha nilie.ulipotokea msiba wa kanumba likatulia kwa siku mbili likaanza tena mpaka leo sasa sijui nini kitatokea au ni imabi tu!!!
     
  4. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,664
    Likes Received: 2,217
    Trophy Points: 280
    mi mwenyewe nina tatizo kama hilo zaidi ya miaka kumi sasa linanitokea hadi nimekuwa mshirikina yaani najua likicheza namna fulani basi jambo baya litatokea, namna nyingine ntapata kitu kizuri na mara nyingi huwa kweli in another side tatizo hili kitaalamu huitwa tics yaana kunakuwa na involutary movement of muscles hasa facial muscles na kuna dawa zake ila sijabother kuzikariri maana sioni shida yoyote
     
  5. h

    haki na usawa JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 477
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    "KWA KIASI (95%) KIKUBWA ISHARA ZA JICHO LAKO HUTOA KAMA IFUATAVYO"
    Mara nyingi jicho huashiria kuona kitu cha furaha(mfano mshiko/pesa) kwako kama linacheza juu kushoto
    Kama chini mara nyingi huashiria kulia/kutoa machozi ya uchungu/kuna huzuni inakukakiribia
    Kucheza kulia juu mara nyingi huashiria kuona mwili mfu/mwili wa aliyekufa
    Kucheza kulia chini mara nyingi huwa ni kicheko/furaha ya kucheka hadi machozi kutoka

    " KAMA LINEMANISHA VIZURI OMBA MUNGU AKUPE MWONGOZO NA KAMA LINAEMANISHA VIBAYA OMBA MUNGU AKUEPUSHE HUZUNI/SHARI INAYOKUJA MBELE YAKO"
     
  6. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135

    Hayo maoni kama yako hata mimi nishayasikia sana ingawa kwa kweli sijayatilia sana maanani lakini nakubaliana na wewe nafikiri hii haitofautiani sana na nyayo kuwasha au mguu wa kushoto au kulia wengine watakuambia una safari au una wageni wanakuja na viganja kuwasha au mkono wa kushoto watakwambia kuwa utapokea chochote kizuri na ikiwa mkono wa kulia basi wewe ndio utatoa.
     
  7. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2013
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Heri ya mwaka mpya,
    wadau ninapatwa sana na hali ya jicho kucheza na si jicho hasa bali ni hii part ya juu ambayo inabeba kope yaan imekuwa ni kero na sijui husababishwa na nini na pia ningependa kujua dawa yake.
    naomba kuwasilisha.
    Asante
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2013
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Itaisha baada ya muda mfupi. Ni inbalance tu ya cations mwilini, itajirekebisha yenyewe. Usiiunganishe na imani yoyote. Pole, huwa inakera kweli!
     
  9. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #9
    Jan 2, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 4,834
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Usisogee karibu na muziki dada
     
  10. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2013
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Asante kwa majibu mazuri
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2013
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Inasemekana hiyo huwa ni dalili ya ku-gain weight!
     
  12. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2013
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana mi mwenyewe huwa inanitokea mara kwa mara lakini badae linaacha!
     
  13. john tongo

    john tongo JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jf ,kituo cha kutoa stress
     
  14. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2013
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Kweli sana. Muziki? Sijui utakuwaje ngoma ya mabomu ya Mbagala.Sipati picha.
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hapo kuna mgeni au zawadi inanukia
     
  16. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2013
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Usivae mavazi mekundu. Ukilala elekea kusini.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2013
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Kusini magharibi mwa kitanda
     
  18. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ni kweli hili wengi huhusisha na imani za ajabu ni mucheza kwa misuli ya jicho... occular muscles spasm
     
  19. Marumia

    Marumia JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2013
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 649
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukichanganya na hyo kofia ulioitupia lazma niamini...
     
  20. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2013
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Dawa yake ndogo sana,likianza kucheza tu we zima muziki litaacha
     
Tags:
Loading...