Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jibu la "sijui" katika kipima joto itv

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pumb, Oct 7, 2012.

  1. P

    Pumb JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 296
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wadau mara nyingi nimekuwa nikijiuliza hawa watu wanaoshindwa kujibu maswali rahisi ya kipima joto cha itv na kusema HAWAJUI uelewa wao ni mdogo sana au? Mfano swali la leo..JE WAFANYABIASHARA WANAOFICHA MAFUTA PINDI BEI INAPOSHUKA NA KUPANDISHA BEI PINDI YANAPOBAINIKA...JE WAFUTIWE LESENI? ...hapo jibu la sijui linatoka wapi?
     
  2. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    This is Business. ... Mtu akituma Text "sijui" bado anaendelea Kukatwa kwa simu yake

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  3. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio hajua ikiwa afutiwe leseni au apunguziwe kodi kujiwezesha tatizo liko wapi kwenye (sijui)

    Mleta mada nazani umesahau ya kuwa sio watu wote wenye akili
    (Ndio maana chuo kikuu kuna mitihani)
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,630
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono.
     
  5. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hili kupata data kamili, wale wote wanaokosea namna yakutuma majibu yao (NDIO au HAPANA) wanawekwa kwenye kundi la watu ambao HAWAJUI kwa maana ya kuwa wamekosea kutuma ujumbe wao. Ni asilimia ndogo sana wanaoweza kusema hawajui ilihali wanajua wanapoteza credit kwenye simu lakini wapo wachache wao.
     
  6. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unavyofikiri wewe si anavyofikiri binadamu mwenzako; akisema kuwa 'hajui', ni kweli hajui.
     
  7. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Ni sawa na mimi nikuulize,mwishoni mwa jina lako ungependa niongeze herufi gani, 'a' au 'u'?
     
  8. Roxea

    Roxea Senior Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kila mtu ana akili ila zinapishana uwezo na effective functioning
     
  9. Songuo

    Songuo Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaa! Una manenoo....
     
  10. Songuo

    Songuo Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya "closed ended questions" ni vigumu sana kujibu..
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Sasa kama hajui kuwa mafuta hufichwa ajibu nini?
     
Loading...