Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jibu la Mhe.Jk kuhusu tatizo la ukosaji wa mikopo kwa wanafunzi, kupitia TWITTER.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Eshacky, Sep 28, 2011.

  1. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nilijaribu kumtweet mhe Jk Katika account ya TWITTER km mara tatu juu ya tatizo hili la MIKOPO hatimae kanijibu leo sasa hv anasema "Bod ya mikopo inalìfanyia kaz swala hil na anaamin ufumbuz utapatìkana haraka iwezekanavyo".nawasilisha

    NB;
    Natumia mobile cwez weka hiyo post, kwa anayeweza anisaidie aingie TWITTER ,acheck account yake ni jmkikwete, ataona kareply kwenda jina la Eshacky.

    Wahanga wenzangu tuombe mungu hili asemalo liwe ni kweli.
     
  2. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,691
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru kwa kutufikishia salamu kwa mheshimiwa,tatizo hapa ni muda wa kushughulikiwa tatizo maana usajili baadhi ya vyuo umeshaanza na kwa wasio lipia nafasi zao wanatoa kwa watu wengine,hili la usajili ndio linaumiza kichwa maana kama ikiwezekana majina ya wanaostahili kupewa mkopo yangeorodheshwa katika chuo husika cha muanga kuwa wasajiliwe huku serikali ikiendelea kutafakari jinsi ya kuwapa mikopo yao.
     
  3. M

    Mtambob Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni jk huyo au jamaa 2 ana2mia address ya mheshimiwa?
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Sio Jakaya Kikwete huyu rais wa tz anaetumia account (Jmkikwete)
    Anaeitumia hiyo account ni January Yusufu Makamba!
     
  5. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wizarani jana wamesemaje! Kuwa watawataalifu vyuo kulinda nafasi zetu mpaka hao wizara itakapotoa tamko, na barua ilisainiwa na katibu mkuu.ila sina iman na wizara.
     
  6. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    unataka kuniambie yeye anajibiwa majibu..
     
  7. B

    Bukijo Senior Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Eshacky! Big Up!!! Nakupongeza sana kwa Juhudi zako unazozifanya endelea hivyo hivyo tunakuombea kwa Mungu akutie nguvu juhudi zako zifanikiwe.Tunashukuru sana kwa taarifa zako zenye faraja!!
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Haswaa ndiyo anajibiwa!
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kuna mdogo wangu nae alimtext kupitia ile numbr yake ya simu na amemjbu kama alvo kujbu wewe,so kuweni na subira madogo.
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hayo majibu tulishayazoea
    Ati kwamba
    "Suala lipo kwenye mchakato na mkakati unafanyika."
    Ndo hayo hayo majibu hata kwenye umeme huu ni mwaka sasa unakatika
     
  11. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hivi wewe huna la kufanya zaidi ya kudanganywadanganywa? hujamuomba Vitenge na Kofia? Ukizowea vitenge tabu tupu
     
  12. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mkuu, nashukuru, tuendelee kupeana ushirikiano.
     
  13. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    pilipili usiyoilamba, itakuwashaje..! Hii lugha tunayoitumia kuongea hapa, ni ngumu sana kuielewa.
     
  14. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    he kumbe!
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Huyo msanii tu. Hana lolote. We ulifikiri atakujibu vipi?
     
  16. S

    SURN JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman mnauhakika kama huyo kweli ni jk?.maana wabongo weng wanapenda sana umaarufu kwa kupitia majina ya wa2.sina iman na hiyo account
     
  17. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Big up sana,kama kweli ni baba Riz mungu atusaidie ili tupate. UENDELEE KU2JULISHA KITAKACHOENDELEA!
     
  18. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Jipeni moyo,mi ndo sina habari nao kabs hao vigeugeu masaburi
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wewe humjui JK mkuu,hiyo ndio imekula kwetu mazima....huyu jamaa wakati anachukua fomu ya kugombea uraisi na baadhi ya wanafunzi wa vyuo vikuu vya hapa Dodoma kumchangia hela za kampeni,alisema tatizo la mikopo itakuwa ni ndoto...haya sasa ona huu uchafu unaoendelea...
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Msimwamini sana huyo kiazi jk.
     
Loading...