Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JIBU FINANCIAL SERVICES arusha

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Smallfish, Apr 9, 2012.

  1. Smallfish

    Smallfish JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii kamuni iko Arusha na inascheme kama ya DESI.Unarusisawa kupanda bila kuzuna.Niliwatembelea siku moja mitaa ya Kijenge kujua kulikoni lakini maelezo ya wahusika hayana msikom wa kisheria

    Wadua wa FM fatilieni kuona kanuni zinazotumika
     
  2. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Smallfish....No research no right to speak, Confirm and reconfirm. Do your homework before kuja hapa. wewe umetuambia Deci scheme, then unataka tufanye research.

    In short JIBU Group ipo kisheria. and Sisi wateja tunaendelea kufaidika kwa kuikopesha JIBU na JIBU ikiendelea kukopesha waitajio pesa.

    Watanzania wengi tunakuwa na mlengo hasi wa juhudi za watanzania wenzetu.
     
  3. Smallfish

    Smallfish JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Smarter,tungependa kujua kanuni za kuwakopesha na security iliopo.I had a minor research including interview na one Director and confirm that If you believe on their scheme unaweza kuwakoesha ila hawana security kwa anaewakopesha.
    Hata Deci ilipewa baraka ya Waziri wa Fedha na baadae waliikataa.
    is it apertnership or comany.Vitabu vyao vya kifedha vimekaguliwa lini and with which auditing firm.
    WE NEED TO SHADE LIGHT TO COMMUNITY WITH LITTLE A EDUCATION WE HAVE.
    Mkuu tuelimishe tupande
     
  4. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nafikiri sasa ni wakati wa kufikiri nje ya Box. Unaona Microfinance nyingi, Blue Finance, Mwananchi, Opportunity etc. Umewahi jiuliza pesa wanazokopesha wanazitoa wapi?, Je ni kwasababu hujui walizozipata?

    Je, Unapo deposit pesa zako Bank ( Be it NBC, SCB, Twiga, NMB) huwa security ni nini?. Naelewa nad nakubali tunajadili ili mwisho wa siku tujenge na tujenge kilicho bora kwa maslahi ya Watanzania walio wengi.

    Pyramid Scheme. Kwa ufahamu wangu na mapokeo yangu ya mfumo huu ni kuwa, Mwisho wa siku wengi hukosa faida kutokana na wenda kutopata pesa za wachangiaji wapya.

    Maana hii naamini si sahihi kwa mfumo ambao JIBU wanautumia kutimiza malengo yao, ambayo moja wapo ni kurahiisha upatikanaji wa pesa kwa wahitaji. Wao JIBU hukopesha kwa masharti yaliyo wazi na kwa riba, yaani ukikopa utarudisha kwa kiasi fulani chariba juu ya principal. Na vivyo hivyo ukiikopesha hii Kampuni wao watakulipa riba juu ya Principal uliyo wakopesha. Tofauti ya riba wanayotoza their borrower na riba wanayomlipa lennder wao ndio faida. Je Pyramid hapa iko wapi?

    I stand to be corrected. Kwa mfumo wa Jibu, hakika ni mkombozi kwa wale wenye pesa and hawana mifumo rahisi ya kuwekeza, bila gharama kubwa za uendeshaji. Lakini pia kwa baadhi ya wengi ni mwiba hasa kwa ma Bank na taasisi zingine ambazo zinanyonya wateja kwa deposit interests ndogo sana kwani kuna hatari wateja wakakimbia.

    Karibu tujadili kwa mapana zaidi.

    Happy Easter Monday
     
  5. Mseriandy

    Mseriandy Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jibu Financial Services iko sehemu gani Kijenge,

    Naomba mwenye anuani na namba zao.

    Nataka nikakope Kati ya 500,000 na million moja.
     
  6. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2013
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,592
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Nimesikia hii kampuni ila bado sijapata taarifa zao vizuri isijekuwa kama DECI!!! Though mimi siyo pessimistic katika kuwekeza ila lazima nijipime vizuri kupunguza risk kabla ya kuwekeza. Natamani sana kuwakopesha hawa mabwana, more info. please kwa anayewafahamu au aliyewahi kuwakopesha interest ikoje, security ya hela yako inakuwaje?
     
  7. Smallfish

    Smallfish JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2013
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Smarter,bado hela zako ziko salama?
     
  8. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #8
    Apr 17, 2013
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa ni matapeli na kuna wana kikundi fulsni waliend kupanda Mbegu nz mpka sasa hawajapata chochote kwa kifupi imekula kwao, ni DECI to
     
Loading...