Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiamini wewe kama wewe.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Dio, Oct 31, 2011.

  1. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu ni jumatatu nyingi tunakutana tena leo kwahiyo hatuna budi kumshukuru MUNGU kwa neema hii ya ajabu leo napendelea tuongeee kuhusu suala la kujiamini.
    Jiamini wewe mwenyewe na kamwe usifikirie hatua ya kujihukumu na kujiona haufai miongon mwa jamii.kwasababu tu umeshindwa ktk jambo fulani,amini kwamba kama umeshndwa ktk jambo lolote,amini kwamba kama umeshndwa leo basi kesho ni yako ya mafanikio,usijilinganishe sana na waliokuzidi kimaisha licha ya kwamba wao ndio wakupe hasira zaidi ya kupambana,kumbuka kwamba kushndwa leo umeteleza tu haujaanguka,kwani waswahli wanasema kuteleza sio kuanguka na kwamba tunajifunza kutokana na makosa.kwa maana hyo ukiona umeshindwa kufikia malengo yako tambua kuwa umejifunza na sio umekwama.ktk kushindwa zaidi kupata ujuzi na kujisafisha ukizngatia haya kesho yako ya furaha inakuja mbele yako. BARIKIWA.
    source:GSHAYO
     
  2. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good advice
     
  3. S

    Stigliz Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante ila ningependa unipe mikakati ya kutoridhika na matatizo kwani wengi nikiwemo mimi sijaridhika na maisha hasa nikifanya tathmini ya mwaka mzima ulopita.Je nini kifanyike?Wazo la kujikomboa lingenifaa sana hususan la kibiashara.
     
  4. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tembelea link hii utapata mada mbalimbali za kukusaidia kutatua tatizo lako
    www.gshayo.blogspot.com
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    poa. Na asante
     
Loading...