Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiadjustishe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtanzanika, May 5, 2012.

  1. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,548
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Last weekend nilijiAdjust mitaa
    Fulani na washkaji, tukajiAdjust
    sehemu tukaAdjust na misosi na
    drinks.
    Kila mtu akawa busy anaAdjust
    plate yake huku mdogomdogo
    tunaAdjust story mbili tatu.
    TukaAdust tukaAdjust….mara
    simu yangu ikawa inaAdjust,
    nikapokea. Sasa wakati naAdjust
    na mtu aliyenipigia kuna dada
    akawa amejiaAdjust kwenye meza
    yetu, akaomba kujiaAdjust na sisi.
    Washkaji wakamuaAdjust akawa
    ameAdjust nayeye kinywaji chake.
    Nilipomaliza kuAdjust na simu
    yangu, nikamuAdjust vizuri Yule
    dada lakini sura ilikua ngeni, me
    nikaAdjust kwamba labda
    washkaji wanamuAdjust ndo
    mana amejiAdjust na sisi. Yule
    dada AkaniaAdjust me nikaitikia
    vizuri tu,si akaniAdjust simu yangu
    “we kaka simu yako nzuri hebu
    niAdjust kidogo”.
    Me nikampa akawa anaiAdjust,
    wakati me naendelea kuAdjust
    Chips zangu Yule dada akawa
    bado tu anaiAdjust simu yangu.
    Mara akanirudishia simu yangu
    me nikaiAdjust mfukoni. Ghafla
    Yule dada akainuka baada ya
    kuwa amemaliza kuAdjust kinywaji
    chake akatuAdjust kwaherini.
    Washkaji wakamuAdjust vipi
    mbona ghafla! AkatuAdjust kuwa
    kuna kitu amekiAdjust home
    kwao kwahiyo anakiwahi haraka.
    Me nikawaAdjust washkaji kwani
    vipi nyi hamumuAdjust Yule dada!
    Wakasema wao hawamuAjust
    wameshangaa tu kajiAdjust kwa
    meza yetu…
    Sasa baadae katika matumizi ya
    hapa na pale ya simu yangu si
    nikawa na Adjust salio! Loh
    nikagundua kama 4000/= zilikua
    zimeAdjustiwa….ndo nilipogundua
    kumbe Yule dada alipoAdjust
    simu yangu aliAdjust na salio
    langu pia…halafu mbaya zaidi
    hata ile Sms ya kuAdjust salio
    aliiAdjust….so ndo nikawa
    nimeAdjustiwa kiivo yaani!!!!!
     
Loading...