Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JFuuuu!!Tembea uone kua uyaone!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Feb 26, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kumbe JF unaweza kutongoza dume lenzako???!!Na Avatar mzionazo za kike ni minjemba nimefanikiwa lijamaa limoja kwenye ofisi moja ya huduma kwa wateja nikaenda kutafuta huduma nikawa na chabo pc yake kuangalia kule juu kushoto nikaona user name ya kike na avatar yakike hajui mimi ni mwana jf nikawa nacheka kwa kuvaibrate asinigundue ila ni linjemba hivyo kuweni makini!!Swali kwanini umifanye Demu??
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unajuaje alikua hatumii ID ya mpenzi au rafiki yake?Au kama alikua anachungulia profile ya mtu mwingine!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ungemtumia PM uone atarespond vp!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    hili nalo neno.....yote yanawezekana....
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Afu wewe una mapozi wewe!...lkn ndo wakati wako mwaya!:hand:
     
  6. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bado sijakuelewa mkuu, ulijuaje kama ni ID yake? Ukifungua JF kwenye computer yako unachokiona siyo ID yako peke yako, wakati mwingine hata ID yako inaweza isiwepo
     
  7. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duh!:A S 13:
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mmmh,cheka wee kisukari,chai bila sukari hainogi,nyoka hana kiuno shanga za nini?ahsante kwa kutushtua
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ukifungua kwa juu kushoto utaona user name uwezikuwa unatembelea profile ya mtu ukakuta user name! Kwani jf kunani mpaka mpeane pswrd??wakati huku nisehemu ya kujiachia kwanini ugawe uhuru wako??
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kama alikuwa anaangalia profile ya mtu je?
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ukifungua uka log in kushoto unakuta wellcome Kakakiiza means ni ID yangu na nimelog in!!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanagawa kwasababu hawapungukiwi kitu!!
     
  13. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe umesema na avator ya kike! Na je kama hiyo computer ilikuwa ya mfanyakazi mwenzake wa kike kwamba yeye alikaa hapo temporarily
     
  14. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jambo mamaa?
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    najua nitakueleza utanielewa tuu....sina hofu na wewe
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Halafu na J3 ulete maurembo yako hayo hayo...tutakususia mguu mzima wa mbuzi pale kwa Morombo!...Umepata pm ya nanihiino eeh?
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    Yah nimepata....mkinisusia mguu si naula mwenyewe.....wote
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Baby thread haina mashiko njoo Facebook!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mmh huko tena baba mchungaji?
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndio baba!Vipi wewe?
     
Loading...