Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF's Maxence LIVE on EATV "Uchaguzi Express Live"

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Halisi, Sep 20, 2010.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    JF on EATV live now watch it
     
  2. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna kitu gani uko wanakizungumzia?
     
  3. M

    Mutu JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wekeni kwenye yuotube if possible
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wakuu, sisi tulio mbali tunakosa uhondo.
    PLS tuwekee updates wanachozungumza huko
     
  5. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wanazungumzia uchaguzi, Max ameulizwa JF imetumikaje na vijana na mifano gani, akawataja Zitto. Mnyika na Nape kama watumiaji muhimu wanasiasa wa sasa. Sasa anazungumza na kuseama kuna wasiwasi JF kama wanaoshiriki katika kempeni wamejiandikisha
     
  6. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Update jamani sisi wengine tuko mbali na tv zetu.
     
  7. K

    Keil JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa ndipo ninapomkumbuka Superman ... maana angekuwa anaishusha LIVE.
     
  8. s

    suley Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa umbumbumbu wake maxence ameshindwa kuwaambia watanzania kuwa hii jamii ni ya wachadema....! na kipindi kimeshaisha...!
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Ukweli ni kwamba asilimia kubwa ya members wa JF hawapo Tanzania,wako nje ya nchi na mengi yanayozungumzwa na kujadiliwa ndani ya JF huishia humu humu JF....JF ni darasa tosha sana kwa wa Tanzania,tatizo ni kwamba haijulikani....Nikiwa Tanzania nilijaribu kuwauliza baadhi ya watu tu kuhusu JF wengi wanasema hawaijui,sana sana wanachojua ni facebook,Michuzi,yahoo n.k................JF ijitangaze sasa............Inaweza kuwa na mchango mkubwa sana kwa Taifa letu mbeleni
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Max sio mbumbumbu kama unavyodai. Jamaa ni clever kinoma
    Sana sana umedhihirisha UPUMBAVU wako badala ya kuuficha
     
  11. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Max oekee ndiye kazungumza point, wengine duh!! Jamaa wa IFM amesema eti Halima Mdee alikosea ktk uzinduzi wake wa kamoeni Kawe akamsema mgombea wa CCM badala ya kuelezea sera na Mwingine akasema alifurahishwa na ahadi za JK khusu kufufua viwanda lkn same person akasema kuna mgombea ameahidi elimu bure ambalo hakitekelezeki... Lkn baadae akasema ikiwezekana itakuwa vyema!!!!
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu kwani ni lazima uchangie, wakati mwingine soma na uishie zako kuliko kuweka uharo!
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa "elimu" yako ya reverse bado uko humu, na TBC1 ya Chadema na CUF ndio maana CCM wameikacha midahalo wanasubiri taarifa zinazochakachuliwa!!! Ama kweli akili ni nywele, sie wenye vipaara tulie
     
  15. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu nakubaliana na wewe kwa kiasi kikubwa sana. Nami pia nilifika nchini nikitegemea upepo wa kisiasa upo kama unavyosikika hapa JF. Kiuhalisia wananchi ambao wengi ni wapiga kura hawana hata habari ya kitu gani kinachoendelea. Tena basi, watu wanaopita JF wako informed zaidi kuliko hata hao waliopo Tanzania.
     
  16. s

    suley Member

    #16
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafikiri kwa hili la kwenda kujitaja eatv litawasaidia kidogo'ila siku nyingine mkituma wawakilishi wapeni tahadhari wasije kukurupuka kama maxence leo kutaja akina mnyika kuwa ni washirikii wakuu anweza akajikuta anabaki na haohao tu kwani watu wameshazoea story zao na wanataka stori mpya...! kuweni makini mara nyingine....!
     
  17. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani Update vipi????????????????????????????????????????????????????????????????
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimependa Kimalizio cha MAX! Kupiga kura ni muhimu sana
     
  19. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Let me tel u buddyz,

    Am home i do move here and there within TZ,
    Wana JF, Most of ma fellow Tanzanians wako na woga, na kutokuwa na upeo wowote na kutojiamini, ni kuwa wapo wapo tuuu na wamejawa na manung'uniko tele ndani ya mioyo yao na njaaaa zikiwasumbua na kutoka na mfumo wa serikali yetu unaweza sema ni serikali ya kibabe kwani ukidai haki yako unaaambiwa wataka kuvunja amani ya nchii hii which mean viongozi wa nchi hii wao ndio wanajiona ndio watawala wa alfa na omega.

    Ndani ya CCM kuna watu wamechoshwa na haya matatizo ya kila siku ila sauti yao ni wapi pa kuitole kwani wanajawa na woga wa kuuuliwa kimiujiza kwani katika nchi hizi za kimaskini ukiuwawa tu utasingiziwa ni majambazi au chochote kile. Democrasi bado saaaana ndini ya nchi hii ingawa inakuja ila inatakiwa ibadilike at once then nchi itakuwa pazuri.

    Ndio siku chache nami katika kuwashawishi watu ndio husoma jamii forums ila kwa uwoga wakijua atai watakuwa tracked. let them do kwani hawawezi zuia mvua kunyesha.
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Hivi hiki kipindi huwa hakirudiwi?
     
Loading...