Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF yawa king'amuzi kikuu cha vyombo vyote vya habari tz!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Jul 12, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Kadiri siku zinavyosonga ndivyo jf inavyozidi kuaminika na kuwa king'amuzi kikuu cha vyombo vyote vya habari!

    Habari yoyote yenye mashiko hapa tz lazima ianzie jf! Hata kama habari ipo tumboni mtu hajafikiria kuitoa akifumba na kufumbua ataikuta inachambuliwa hapa jf!

    Binafsi na wasifu wana jf kwakuwa si waumini wa uzushi!

    Huu ni mtazamo wangu nipingwe kwa hoja tu!
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na maneno yako hasa... "Kadiri siku zinavyosonga ndivyo jf inavyozidi kuaminika na kuwa king'amuzi kikuu cha vyombo vyote vya habari!" na mtazamo pia ni mzuri... ila kwa maoni yangu ni kua habari nyiingi saana ambazo zimekua zikichukua nafasi kubwa kwa majadilliano ya kasi na hoja za msingi mbali mbali ni Siasa... tofauti na maeneo mengine ya muhimu kama yanayogusa jamii moja kwa moja... na hata hivyo bado saizi hii forum ni changa... but Mungu ajalie in five years time.... itakua overwhelming... imagine kila mtanzania ambae ana access ya net hasa wasomi woote wajiunge hapa!! itakua astounding... and that is where JF is heading....
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    :pound:
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Is it a happy pounding OR Mad pounding...
     
  5. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    I don't know, may be both...!

    King'amuzi = Decoder
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Dah! haya basi elezea both sides of the coin...
     
  8. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ni kweli kabisa jf imekuwa chanzo kikuu cha habari japokuwa ccm wanaiona kama threat kwa mustakabali wa chama chao.
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Swali gumu ni je ccm wapo tayari kufuata maadiko ya mlengo wakulia ya jf?
     
  10. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Rare things surely do happen though rarely,si mnakumbuka uzushi wa issue ya Dr Yohana Balele,kuna mwana JF alisema yuko Bugando na walikuwa wanafanya taratibu za kusafirisha mwili tayari kwa mazishi but at the end of the day ilikuwa ni gossip,tunapaswa kuwa makini na vyanzo vya habari humu ndani.
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Habari ile kama ni mtu wa machipuko hutaendelea kuiweka akilini mwako!
     
  12. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Very true.....jf is the leading network in tz..
     
Loading...