Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF yapelekea Mkutano UDSM...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Oct 11, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Ni mara baada ya kuwepo uzi uliosomoka 'Mishahara UDSM utata mtupu' uongozi wa UDSM umeitisha Mkutano wa wafanyakazi wote ambao utahutubiwa na Makamu Mkuu wa Chuo hicho Profesa Rwekaza Simpho Mkandara.

    Katika taarifa ya kiako hicho, kitakachoanza saa tano asubuhi hii Ukumbi wa Nkrumah, Mukandara atazungumzia hasa utata uliojitokeza kwenye mishahara ya wafanyakazi Chuoni hapo.

    More to come...
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    lakini heading na content haviendani unaweza kurekebisha?
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Viko sawa Kamanda. Kuitisha inamaana imesababisha uitishwe. Usijali Kamanda...
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Sio JF walioitisha bwana, ni uongozi wa chuo..
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Fasihi Mkuu...
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu VUTA-NKUVUTE,
    wanaJF wanavutana juu ya Tilte na Content, kwa mtu ambaye hajasoma ule uzi wako wa kwanza, itampatia tabu, ila hata mie nilijua baada ya siri kufuja JF ndio umeitishwa mkutano kumbe siyo, so napata tabu ku-connerct JF na hicho kikao... vuta nikuvute tunavutana hapo tu.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Ila hii haijakaa kisiasa. Labda ingeenda pahala pake
     
  8. J

    John W. Mlacha Verified User

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    mleta mada yuko right
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,486
    Trophy Points: 280
    Hivi viswahili vya kichina bwana duu......
    Heading na contents zilizomo ndaniyake shagharabagara
     
  10. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    sio fasihi mkuu
    hapa kwako ni semantiki mambo yote yanayohusu utungaji wa sentensi na maana zake na utata wake
    mfano juma anapaa, anapaa juu anapaa samaki, JF yaitisha mkutano UDSM , jf imeitisha yenyewe au imesababisha kuitishwa kwa huo mkutano.

    sarufi
    ni kanuni na taratibu za lugha mf. juma anakwenda shule, sio juma wanakwenda shule
    fasihi andishi
    ni uandishi wa kazi ya sanaa inayozaa mashairi riwaya na tamthilia ya kwako si riwaya,tamthilia wala ushairi.
    mf
    vuta nikuvute,shetani msalabani,pesa zako zinanuka, shida, kivuli kinaishi, miradi bubu ya wazalendo, janga sugu la wazawa, mashairi ya chekacheka na shaban robert,barua ndefu kama hii,dunia uwanja wa fujo,zawadi ya ushindi. mfalme ****,ngoswe kitovu cha uzembe,rosa mistika,dar-es-salaam usiku,alfu lela ulela,morani, kaptula la marx na kizibao cha lenin. na vingine vingi
     
  11. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    ah afadhali kichwa cha habari kimerekebishwa maana ilikuwa utata kidogo.
     
  12. MANI

    MANI Platinum Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Akhsante kwa somo wengine tumepata japo kidogo.
     
  13. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    nashukuru mkuu, sote twajifunza.
     
  14. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Ongeza na Ushahidi wa Mifupa, Siti Binti Saad,Hiba ya Wivu na Malenga Wapya.Asante Mkuu
     
  15. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    pasi shaka twaongea lugha moja. nashukuru mkuu.
    katika kazi ya fasihi andishi nayopenda kushinda zote ni kitabu cha mkufya kinaitwa ZIRANI NA ZIRAILI fani imetulia na maudhui mazuri kabisa. ukisoma huwezi kuacha.
     
  16. l

    luckman JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160

    hahahah great thinkers wa siku hizi bwana! sikia bro jamaa anachotaka kueleza ni kuwa, thread iliyododndoshwa jf ndo imepelekea mkutano uitishwe UDSM! AU BADO NA HAPO!
     
  17. t

    tononeka Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Anasemaje huyo VC?
     
  18. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    sasa wenye teerifa watujuze kilichojiri huko UDSM
     
  19. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Zawadi ya ushindi ndio funiko babake yaani usipime kaka
     
  20. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapa kuna JF kuna wataalam wa lugha, potiticians, lawyers, theologians, academics, comedians, counselors, medical doctors, wasanii etc. Hapa ni kiboko.
     
Loading...