Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF yakanusha kutumiwa na CDM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbweka, Apr 20, 2011.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nimekumbana nalo hili katika vyombo vya habari (gazeti la majira ) kama sikosei. Hili mnalionaje wakuu? Ni kwamba CCM imeona ukweli unaojadiliwa humu na kufikiri ni CDM wamewatuma wana JF ama VP? Bado linanipa mshangao mkubwa
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Chama cha Magamba wanapatatapa. Waache waongee hadi wachoke.
     
  3. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi ninachokiona na nataka kuamini ni kwamba wanaoiunga mkono JF ndiyo wale wanaotaka na kufadhili CDM ifanye vurugu nchini badala ya kujenga nchi hawa ni Ubalozi wa Denmark hapa nchini kupitia Global Forum Tanzania na Action Aid. Ila JF haiwezi kutumiwa na CDM bali inaweza kutumiwa na Action aid kwa maslahi yao.
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Lakini mbona wana JF wenyewe kuna mchanganyiko na wa watu tofauti na wa itikadi tofauti za kisiasa na haina sehemu imeegemea sana chama fulani ila nakumbuka tu kwamba kipindi tukielekea uchaguzi kulikuwa na sehemu ya kupiga kura kama changamoto kuona ni nani anatbirwa kushinda zaidi katika uchaguzi mkuu wa TZ na ambapo Mheshimiwa wa CDM alionekana kuwaacha mbali sana wapinzani wake au hili ndilo limewakwaza hawa jamaa?
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    naichukia CCM , naichukia CCM ,naichukia CCM !!!!
     
  6. vengu

    vengu JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    wazee wa gamba hawana jipya...its too late!!!!!!!!!!
     
Loading...