Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF yaisiadia CCM kujitambua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WATANABE, Apr 20, 2011.

  1. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndugu wanaJF wenzangu licha ya kejeli zinazoelekezwa kwa JF kutoka CCM hususan Makamu Mwenyekiti wake Ndg Pius Msekwa, JF kama chpmbo cha habari kimetimiza jukumu lake kilipoisadia CCM kurekebisha documentation zake zilizokuwa in shambles hususan orodha ya wajumbe wa Kamati Kuu kama ilivyokuwa ikionekana katika Tovuti zao.

    Licha ya kuwa mwanaJF mwenzetu KABUNANGO kujitahidi kutetea uzembe huo lakini hatua za kurekebisha zimechukuliwa na hivi sasa tovuti ya CCM inaonyesha orodha mpya kama inavyosomeka hapo chini kuwa ndio wajumbe halali wa Kamati Kuu ya CCM. Kam kawaida ya CCM hawakosi usanii KABUNANGO anadai kuwa tovuti hizo zilikuwa hazijawa updated. Kama ni hivyo majina ya Wilsona Mukama, Nape Nnauye na January Makamba yaliingiaje na jina la Yusuph Makamaba na wenzie kuondokaje katika orodha iliyorekebishwa?

    Je ni kwanini hasa nalivalia njuga suala hili? Ni kwa sababu ya kutaka kuonyesha jamii hususan vijana kuwa Nape na January Makamba hawako makini kama wanavyotaka tuamini. January Makamba katika wadhifa mpya wa Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa wa Mambo ya Siasa na Uhusiano wa Kimataifa alitamba sana kuwa sasa CCM itaendeshwa kisasa na kwa kutumia teknolojia za kisasa. Alishindwa vipi kutambua kuwa muonekana wa CCM kimataifa ni kupitia tovuti yake ambayo ina majina ya Mafisadi waliotoswa na vikao vya chama?

    Ikiwa January Makamaba ameshindwa kubaini athari za majina ya mafisadi waliotoswa na NEC kuendelea kuwemo katika orodha ya wajumbe wa Kamati Kuu mpya ya CCM kupitia tovuti ya CCM; atawezaje kuleta mitazamo mipya. Huu ni udhaifu mkubwa wa kwanza unaofanana kabisa na kitendo chake cha kuwatukana vijana wa vyuo vya elimu ya juu katika majukwaa kuwa eti wao kazi yao ni kusombwa kuzomea kuzomea tuu.

    Natoa wito kwa Sekreterieti ya CCM pia kurekebisha maamuzi ya mkutano wa NEC kama inavyoonekana kwenye tovuti hiyo ili ile "ultimatum ya siku 90 kwa Mafisadi kujitoa ndani ya uongozi wa CCM" isomeka hivyo badala ya lugha ya kuchakachuliwa iliyopo katika ibara ya 5 ya Maamuzi ya mkutano wa NEC ya CCM wa tar 10 Aprili 2011 (in red hapo chini). Katika hili msione aibu kufanya marekebisho ni kwa faida yenu itawasaidia kuhalalisha matamshi yenu mnayoto hadaharani katika jitihada za kuipoka CHADEMA hoja ya UFISADI; hivyo onyesheni ujasiri katika sauala hilo badala ya kuwa na lugha ya kuoneana haya.

    ORODHA YA WAJUMBE WA KAMATI KUU BAADA YA KUFANYIWA MAREKEBISHO KATIKA TOVUTI KWA SHNIKIZO LA JF.

    1. Ndugu Jakaya Mrisho KIKWETE – Mwenyekiti
    2. Ndugu Pius MSEKWA - Makamu Mwenyekiti (Bara)
    3. Ndugu Amani Abeid Amani KARUME - Makamu Mwenyekiti(Zanzibar)
    4. Ndugu Wilson MUKAMA - Katibu Mkuu
    5. Capt. (mst) John Zefania CHILIGATI - Naibu Katibu Mkuu (Bara)
    6. Ndugu Vuai Ali VUAI - Naibu Katibu Mkuu (Zanzibar)
    7. Dr. Ali Mohamed SHEIN – Mjumbe
    8. Ndugu Mizengo Kayanza PINDA – Mjumbe
    9. Alhaj Ali Hassan MWINYI – Mjumbe
    10. Ndugu Benjamin William MKAPA - Mjumbe
    11. Dr. Salmin AMOUR – Mjumbe
    12. Ndugu John Samwel MALECELA – Mjumbe
    13. Ndugu Nape NNAUYE - Mjumbe
    14. Ndugu Mwigulu MCHEMBA - Mjumbe
    15. Ndugu January MAKAMBA – Mjumbe
    16. Ndugu Asha Abdallah JUMA – Mjumbe
    17. Dr. Hussein Ali MWINYI
    18. Dr. Maua Abeid DAFTARI
    19. Ndugu Samia Suluhu HASSAN
    20. Ndugu Omar Yussuf MZEE
    21. Prof. Makame Mnyaa MBARAWA
    22. Ndugu Mohammed Seif KHATIB
    23. Ndugu Shamsi Vuai NAHODHA
    24. Ndugu Abdulrahaman KINANA
    25. Ndugu Zakiah Hamdani MEGHJI
    26. Ndugu Abdallah Omar KIGODA
    27. Ndugu Pindi Hazara CHANA
    28. Ndugu Steven Masatu WASSIRA
    29. Ndugu Constansia BUHIE
    30. Ndugu William LUKUVI

    5. KUHUSU TATHMINI YA UCHAGUZI MKUU 2010

    Halmashauri Kuu ya Taifa baada ya kujadili taarifa ya Tathmini ya Uchaguzi Mkuu wa 2010, imeagiza mambo yafuatayo:-
    (a) Halmashauri Kuu ya Taifa imetoa Shukurani kwa wana CCM na wananchi kwa jumla kwa kukiunga mkono Chama Cha Mapinduzi wakati wa uchaguzi kwa kukipigia kura nyingi zilizokipa ushindi na hatimaye kuunda Serikali ya Muungano na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar. Wananchi wanaombwa kuendelea kukiunga mkono Chama Cha Mapinduzi katika chaguzi zingine zijazo.
    (b) Serikali zote mbili, ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar, zimetakiwa zitekeleze ipasavyo Ilani ya CCM ya 2010-2015 kwa kadri Chama kilivyoahidi wakati wa kampeni; kama zilivyo tekeleze kwa ufanisi mkubwa Ilani iliyopita iliyopita ya Uchaguzi ya 2005-2010.
    (c) Serikali zote mbili ziongeze kasi ya kushughulikia matatizo ya wananchi ili kuwaondolea kero zinazowakabili, hasa tatizo la kupanda kwa gharama za maisha.

    (d) Chama Cha Mapinduzi na Serikali zake kiongeze kasi ya mapambano dhidi ya viongozi na wanachama wanaojihusisha na rushwa. Aidha viongozi na wanachama wanaotuhumiwa kwa vitendo vya rushwa wajenge tabia ya kuwajibika wenyewe kwa maslahi ya Chama wasipofanya hivyo Chama kiwawajibishe kwa maslahi ya Chama na nchi

    MY TAKE: kUBAKIZWA KWA MAJINA YA MAFISADI KATIKA TOVUTI YA CCM WAS A STRATEGIC MOVE YA KUWAPATIA MAFISADI HAO MUDA WA KUJIPANGA KURETALIATE.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Asanteeee,..
    ndio lengo kuu la JF,kujenga na sio kubomoa
     
  3. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hapo timu imekamilika, mambo yatakua mazuri ndani ya chama, ufisadi kwaheri
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ndio kuhabarisha kwenyewe huko mpaka magamba yanawavuka
     
Loading...