Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf Yabinafusishwa.....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Dachr, Mar 12, 2012.

  1. Dachr

    Dachr Senior Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Majira ya saa moja kikao kilianza rasmi mpaka sasa kinaendelea kwa muda usiojulikana.Mada kuu ni kuibinafisha jf kwa magamba ili Ipunguze kuanika ouvu wao.kwa wenye pingamizi nilazima uwe cv inayosupport mgomo wa madaktari naupinge toka moyoni kuhusu udhalilishaji wa Mkulu kuhusu madaktari.Nasubiri mshikamano Wenu kwenye majukwa yafatayo:Great thinker,jukwa la siasa,hoja mchanganyiko na nk.
     
  2. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kila la kheri
     
  3. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Umerudisha vitu vya malima?
     
  4. Dachr

    Dachr Senior Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si turishkiana wote kuvichukua.Anza wewe na mm ntafata.
     
  5. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umeamka au bado unarara?
     
Loading...