Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf: Wasichana wa songea

Discussion in 'Love Connect' started by SAWEBOY, Jul 24, 2012.

  1. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wapendwa Dadas' & Bintis'
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwani hakuuzwi mablanket huko?
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Khaaaa!
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mwenzio anataka mablanketi-watu, hujamuuelewa tuu?
    Kwa lugha rahisi haitaji kumpenda mtu, anahitaji kampani tu ya kulala usiku na pia hajaweka vigezo vyovyote vya status ya afya, sura, umbile, rangi wala dini!!! Kama na wewe uko huko msaidie nduguyo! :israel:
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ina maana hiyo ofisi unayofanya kazi haina Wadada ? Uoga mwingine aka Midomo zege utakufikisha pabaya, kwa tabia hii ya kuwinda kila Mnyama utakuwa kama Mzee Fisa. Uko tayari kula hata mizoga waliacha wenzako !!! Kuwa kama Chui ambaye hali asichokiua mwenyewe !!!!
     
  6. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Shindwa na ulegee!
     
  7. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mimi nataka mwanamke wa kulala nae wakati huu wa baridi kali lakini sio blanketi la kujifunika ...lol...
     
  8. peri

    peri JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yaleyale ya kuhimizana kumuasi muumba, koma kabisa.
    Oa ule halali yako, hilo ndo suluhisho pekee
     
  9. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu umepatia sana.....mie nataka manjonjo ya warembo wa songea na kula bata to front.....hii baridi bana mwaka huu mhmhmh it is too much wajameni...!
     
  10. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Arusha wanaitwa branketi chapa mtu, linakodishwa kwa 20 elfu kwa night, yana joto utafikiri jiko
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    what are the terms? Naweza apply ikiwa inalipa!
     
  12. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana songea kwa sasa changudoas bameds na wakusoma wote ni adimu ksb soko lao liko juu mno makampuni ya barabara, synhdro, sogeasatom, progressive, ile ya makaa tancoal, uranium, imefanya bei ya hiyo kitu kuwa juu, hadi wake za watu wanajuta kuolewa. maana jama wanakula nyaps si mchezo ndoa zinavunjika kila siku dadaz wanafuata washelskwa wazungu wa sogea, kwa hiyo mzee itakuwa ngumu kidogo lkn usikate tamaa jaribu kupitapita maeneo ya equator night club jambolee unaweza ukaokota ila uwahiwahi mapema na usichague.
     
  13. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Asante kiongozi, nimekupata vema nitapitia leo leo maana mhmh
     
  14. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Usikonde madam....you are WeLcome kuhusu terms basi ingia chumbani?Pm ili tuongee vizuri
     
  15. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kaka umeoa?namaanisha huko ulikotoka hujaacha mkeo? potelea mbali umeacha au hujaacha, mimi ninachoona hapa ni ubinafsi uliokithiri, maana sasa kama utapata dada hapo halafu mwisho wa siku akapagawa na kukuhitaji labda uwe mumewe, itakuwaje wakati wewe unahitaji mtu wa kukupa majotro nite? ANGALIZO: muweke wazi huyo mrembo utakayempata ili asiwe na mipango mingine kwako zaidi ya kukupa majotro maana usije kuumiza moyo wa mtu huko bure....jiangalie sana mkuu hiki kijitabia chako mh!!!
     
  16. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mimi nipo single til now lakini kuhusu suala la kuoa si unajua huwa linakuja automatically endapo mtu unaona kifaa kinalipa na manendana vema...so ishu sio ubinafsi ila ni kukubaliana na kuwa na malengo so kama nikiona mtu anajituma kwa 100% kwanini nisichukue jumla...? so uwanja upo wazi..mkuu!
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mambo hadharani ili nipate backup ya mashosti wangu! Utaki ishia!
     
  18. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sawa, sasa hata kupata huyo wa kuoa huwa inakuja automatically, so mkuu hapa jf utapata wadanganyifu wengi kukuzingua na labda wengina hata hawapo huko Songea...so muombe Mungu wako akujaalie kupata wa kutulia naye na sio kuishia kupeana majotro tu au unaonaje?
     
  19. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nenda mtaa wa Ruvuma kule kwa wayao utawapata wengi tu!
     
  20. 1

    19don JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    fisi eeeh!
     
Loading...