Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf/wadada kwa wakaka nipo chini ya miguu yenu naomba msaada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mangimeli, Dec 30, 2011.

  1. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Katika pitapita zangu,nikiwa na shida ya kutafuta mwenza,mimi ni He/ nikakutana na binti mmoja tukazoeana,na tukapendana sana na nikampeleka mpaka hme,na nilivutiwa zaidi na zaid baada ya kuniambia kwamba yy ni bikira hajawai kktana na mwanaume yyte,mimi nkasema dont worry,ayo yote kama ni kweli si ntayaona tu,Kituko bas,i kumbe ana jamaa alishamwaid mpaka ndoa,Mungu alivyo mkubwa leo akaandika sms kwa nia ya kumtumia uyo jamaa si kasaau kaisendi kwangu, yani apa nlipo nimelowana jasho mwili mzima,cjui nchukue uamuzi gani juu yake,ila ananiomba msamaha wadau nifanyeje ihii mambo??
     
  2. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    ehh.!!! ufanyeje tena??? mi nlidhan ushamsahau kumbe uko tiar kushare...
     
  3. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    Piga chini ,samaha wa nini wakati muda wote alikuwa anakuchezea akili huyo asikuchanganye na si ajabu hana cha ubikira ana interests zake kwako na hata ukimuoa si ajabu akaendelea naye kimya kimya. Kwakuwa ushaujua mwanzi mwisho hautakusumbua
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    franky speaking, i don't know why some men are easily duped by this bikra thing...
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Namsubiri yule aliesema hivi karibuni kuhusu mods wa kike kubana miguu. In case hujanielewa, ni kuhusu matumizi ya maneno "nipo chini ya miguu yenu".

    On a serious note: Kuna haja gani kuishi na mtu usiemuamini au hutakuja kumuamini mbele ya safari? Ingekutokea baada ya kumuoa angalau tungekwambia kula jiwe, lakini mwanzoni brother?
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    oya bikira miyeyusho it has no advantage over zile zilizotumika....kama muongo at this stage ya maisha,ikifika wakati wa ndoa itakuwaje?
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,575
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    upi huu??

    [​IMG]
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,575
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    haya mambo maghumu kijana usikmbilie ukiona umeonyweshwa red kwenye traffic light usisubiri ugongwe na gari ujue umekufa
    kula hiyo funga nayo mwaka basi
    [​IMG]


    Julie Benard
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa unataka msaada gani?
    Kama hujali msamehe muendelee, kama unajali mwambie aende kwa huyo jamaa mwingine.
     
  10. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280

    Nawee, bado tu unashobokea mademu wenye bikira?! Shobokea demu anaejuwa kubana nyonga na sio mwenye bikira; ala! Mi nakuambia hivi, demu barubaru lijualo kubana nyonga lina flavor mara 1000 zaidi ya yule mwenye huo upuuzi! We vipi?! Kwanza ngoja nikupe siri ya demu mwenye bikira( kwa maana ya kuwa hajawahi kukutana na mwanaume), kama kweli anayo hiyo bikira yenyewe! Siku akikupa vitu, anatarajia ayaone yale mautamu anayoyasikia kwamba yapo kwenye hako kamchezo! Sasa ikiwa atashindwa kuyaona hata baada ya muda kupita atajiuliza "mbona yale mautamu yenyewe siya-feel?!!" hapo tena atajiuliza "au ndo maana wanasemaga kwamba midume mingine sio mafundi!" Kinachofuata hapo ni kujiambia "kama bikira sinayo tena , sa ya nini kuendelea kubania!" Baada ya hapo atamgeukia yule mwingine ambae alishaomba sana lakini alikuwa anambania...ukumbuke, anapokuja kukupa wewe kuna mijamaa kibao alishaibania! Na hapo ndipo atakapomgeukia mmoja wao ili akajaribu kuyaona hayo mautamu aliyowahi kusikia. Uwezekano wa demu uliyemkuta na bikira kwenda kutoa sehemu nyingine baada ya muda mfupi ni mkubwa zaidi kuliko yule ambae ameshawahi kuonja huku na huko...shauri yako!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, haya bwana.
     
  12. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Aisee!
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kumbee!!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    kusuka au kunyoa ni uamuzi wako

    kama upo tayari ku-share
    kama upo tayari kumwamini then endelea nae
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Duh, JF shule jamani, kwahiyo kuonja onja huko na kule kuna advantage kubwa kumbe....ama kweli kila kitu kina uzuri na ubaya ni wewe tu utakavyoamua kuchukulia.....!!

    Anyway, ushauri wangu mimi ni kuwa huyo dada si mwaminifu, wewe waujua uhusiano wenu vizuri,tulia kumbuka yote then fanya uamuzi,kama anaustahili msamaha fanya hivyo,ukiona haustahili basi kila la kheri,wanawake tumezidi hapa duniani,wengi mno!!
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    huyo market value yake imeshuka so piga chini auikiwezekana mguze awe hawara
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    I second that as well.

    @Thread; Yani wewe umeisha toka jasho kabla hajawa mke wako, je akisha kuwa mke wako....Pole ndugu.
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    toka nduki halafu kanae mbali ili usimfikirie sana wewe usisubiri kuumia zaidi mapema toka nduki kila la kheli bwana harusi mtarajiwa..
     
  19. segere

    segere JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ..yani ushafahamu yote hayo lakini ukatoka na kijasho?..sasa wamtakia nn binti ambaye hata dudu hujampa?..akili za nguruwe changanya na zako then piga chini,maduu kibao kitaa tena wenye bikra za kweli..
     
  20. G

    Gabriela Member

    #20
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Piga chini
     
Loading...