Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF vs FACEBOOK

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Nazjaz, Apr 7, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Jamani labda mi ndio mshamba kabisa. Nilijiunga na facebook tangu mwaka juzi, huko naona kumejaa ujingaujinga na usharabaro, kila mtu anakutaka. Hapa Jf sina muda mrefu lakini nina furaha na amani, napata changamoto mbalimbali, najifunza mambo mengi na yenye manufaa.

    Wadada wenzangu wao wako busy na facebook, ukiwauliza wanaenjoy nini wanasema kuchat, ukiwaambia habari za JF wanasema we Ambilikile kweli (mshamba).

    Sasa mshamba sijui ni mimi au wao ambao hawabenefit kitu. Jf is a place to be, thats why niko online kanzia asubuhi hadi usiku mzito.

    I am the luckiest one kuwa miongoni mwa wana wa hii familia kubwa ya JAMII FORUMS
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    facebook ni nzuri, sawa, but not as good as jamii forums,, hilo halina ubishi dada yangu,, hakuna sehemu utapata newz mbali mbali, tena very current kama JF.

    Pia, kwa upande wangu mimi, nimetolea kujua mambo mengi sana mapya na ya zamani, this is just because of how the jf family wanavyochambua mada, yani wanaelezea vizuri kiasi kwamba u wont miss even a single point, japokua mimi sii msomi sana, lakini kwa sasa naweza nikaa na mtu ambaye ana masterz ya political science n we can talk the same language in politix...

    God bless jamii forum..
     
  3. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Muungwana hukiri kinachomfurahisha.. karibu!!
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jf ina majukwaa mbalimbali, ni wewe na mood yako tu. Ukichoka siasa unatwist kwenye Mambo ya Kikubwa unakutana na dada Maria Roza, anakupa nakshi za ukweli na siku zako zote zitakuwa tamu milele daima.
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Facebook ni nzuri ila matumizi ya wabongo nikatika ufirauni nawabongo wanatumia theruthi ndogo sana ktk facebook kama chat,uploading basi ila facebook inamambo mengi yakujifunza endapo utaingia kwenye link zake!!

    But JF unapata fleva ya kitanzania! Ukiwa nje yatanzania unajisikia kama umenyenyuliwa ulipo nakushushwa Tanzania!!

    Hivyo hiyo ndiyo tofauti ya facebook na JF, JF for everything
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nilijiunga FB lakini baada yakuona ujinga mwingi nilijitoa...sikubahatika kuona faida yoyote ukilinganisha na JF...
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    hebu fikiria jukwaa kama JF Doctor, yaani sina hata la kuelezea kwa jinsi lilivyo sheheni makala mbali mbali za afya.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280

    Kule FB ulikuwa unatumia ID gani?

    Hapa nimefurahi kuijua jinsia yako....siku zote nlikuwa natamani niijue jinsia yako.

    Tukirudi kwenye mada....ni makosa na hatari kubwa sana kuzilinganisha FB na JF.......Vitu viwili tofauti kabisa! Ni sawa na kulinganisha JWTZ na Mgambo wa City.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ayah, hizo 'free download' link zilizojaa kwenye JF Store? Facebook watu huingia kwa ushawishi, jees kwa kuwa wengi wapo huko, JF unajuiunga for real interest...
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    komaa dada yangu .... saa ya ukombozi ni sasa
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nadhani JF na FB ni vitu viwili tofauti kabisa, ingawa zote ni social media.

    Lengo la facebook ni kumrahisishia member kutangaza vitu vyake binafsi na kujua nini kinaendelea ktk maisha ya members wengine. kuna forum pia unaweza jiunga na ku-discuss. member anaweza kua mtu ao organisation fulani.

    JF ina-focus zaidi kwa habari na ina -encourage member kuchangia katika habari mbali mbali. Sio lazima members wengine wajue wewe ni nani na unafanya nini, muhimu zaidi wajue unafikiria nini kuhusiana na topic.

    Mimi ni member wa Jf kwa jina la russianroulette na inanipa liberty ya kuchangia kwa topic yoyote. Kwa FB nipo kwa jina langu mwenyewe na nahakikisha kila kitu ninasema namaanisha na naweza kujitetea in case of anything.
     
  12. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,884
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    fb ni kuweka picha zenye fake smiles kuimprest the opposite sex,..ndicho nilichogundua huko,masharobaro kibao,.ukiweka mada ngumu za ukombozi watu hawako interested,..jf is nothing but a struggle,emancipation of the exploited tanzanian population,.long live jf
     
  13. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukiondoa mafirauni wachache waliomo humu JF ambao wamejaa fikra mbinuko, naomba nisiwataje, JF imesheheni vichwa vya maana kutoka kwenye professional tofauti. Pia JF ina member wa rika tofauti kuanzia vijana wa secondary mpaka wazee hivyo usishangae kuona mtu akikupa details za kina Kingunge wakati anasoma nao shule ya msingi.

    Mimi pia nimejua vitu vingi sana kupitia jf ingawa mara nyingi nimekuwa sichangii zaidi ya kufurahia michango ya member wengine.
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jf makes my day,nimewashawish ndugu zangu na staffmate wangu wajiunge,napata hbr fast,nilipata hbr za kifo cha prof kamuzora early than mwanae,mimi ndo nilimjuza,
    zaid ya yote nikiwa alon inaniliwaza sana
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    JF ni mwanzo na mwisho, hakuna la maana ninalopata fb ukilinganisha na hapa jf.
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    JF na Fesbuku ni sawa na kuifananisha Barcelona na Mtibwa.
     
  17. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kiukweli ni kutaka kufananisha panzi na mwewe!!!

    Tunapaswa kama wadau wa JF kuinyanyua na kuiweka mbali zaidi ya hapa ilipo... kwa maana kuinyanyua JF ni kuinyanyua Tanzania pia.

    Inapaswa watanzania wajielewe, japokuwa ni wachache wanaotumia mtandao kwa sasa, ila nawahakikishieni wadau ndani ya miaka mitatu ijayo hata kina Ambilikile watakuwa wanatambua namna ya kuutumia. Tumefanya jitihada za ziada na tunaendelea kuzifanya ili watanzania waweze kutandaa na ni jukumu la kila mmoja wetu kufanya hivyo. Tatizo ambalo tunalo kwa sasa wengi wa watanzania hawajui kutumia mtandao kwa faida zaidi ya kutazama picha za ngono na upuuzi mwingine!

    FB ina mambo chungu tele kutokana na muelekeo halisi wa mhusika. Sishangai dadaangu unapojikuta unaletewa maneno ya mahaba na kutakwa kwenye FB, hizo ndizo "akili za kitanzania" ndio maana nilipata kuandika "WAKATI WENZETU WANA-JENGA NA KUWEKA MASHULE NA VYUO MBALIMBALI SISI TUNAJENGA MABAA GROSARI NA NYUMBA ZA KULALA WAGENI KILA MAHALA!!!
     
  18. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watanzania hatuishiwi maneno..2na maneno mengi sana with no actions! JF na FB zote ni social media na zina contents tofauti..utumiaji vibaya wa hizi sites ndio unaoleta shida..! mbona kuna ambao pia wanajitoa JF kwa madai kuna mambo ya kijinga..! kinachotakiwa 2fahamu ni impacts zake ktk jamii
    kwa upande wangu naweza kusema jf imekaa kimaendeleo zaidi (kwa maana ya kuhusisha nyanja zote kijamii) na fb imekaa kirafiki zaidi japo zote unaweza kupost links na ukapata more informations!
    Nakumbuka kuna kipindi BBC walikua wakijadili jinsi gani fb ilivyokua iki2mika ktk siasa na ukuaji wa demokrasia(political campaign) kwa hiyo kikubwa hapa ni matumizi tu..!
    Bt tukiitumia vizuri jf tutafika mbali sana in-terms of exposure
     
  19. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,215
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    JF mwisho wa mambo..kule FB wamejaa wajingawajinga wanatongozana tuuuu,mpaka majuzi kuna rafiki yangu mke wake kalala na jamaa alilipata humohumo FB...tena yule dada kakamatwa na mumewe analia kama punda jike!!!
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Unamlinganisha tembo na sisimizi.
     
Loading...