Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf vs bunge...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by B'REAL, Feb 3, 2012.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    nilikuwaa leo naskilizaa mazungumzo ya radio flani,nimeskiaa habari kubwaa zilizo tawala bunge leo mojaa ni kuhusu JAMII FORUM...eti kuna mbunge ameistaki kwa wabunge kwambaa ni mtandao unao tukana na kuzalilishaa watu,akataka uwalali kuhusu kusajiliwaa kwake kutokaa kwa waziri...waziri akasema mtu anae endeshaa jamii forum sio mtanzaniaa na imesajiliwaa njeee?hivi kumbee jamii forum ni mwibaa kwa wengi,inafichuaa maovu ya watu na sirii nyingi,wanataka kuiangamizaa...je kunaa m2 mwenye data full alie sikilizaa bunge la leo.JAMII FORUM ENDEALEA KU FIRE...FIRE ON DEM,MAN SELECTA
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Huo ni moshi tu!
    Bado moto haujawaka!
    Ukiona imewauma, jua imewachoma!
    Nyambafu wanatafuna tu nchi huku wakineemaka wao na familia zao.
    Halafu hata kuzungumzwa hawataki!
    Wadau aluta kontinua!
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mimi nimeisikia vizuri sana habari hiyo, alikua Mbunge mwanamke kwa bahati mbaya jina limenitoka kama sikosei Mama Lwakatare,
    Ameilalamikia Jf kwamba inatukana na kudhalilisha viongozi, aidha akaitaka serikali kuichukulia hatua ikiwemo kuidhibiti Jf ili yanayoletwa hapa yahaririwe/yachakachuliwe na serikali kwanza.
    Waziri alitoa majibu kwamba mitandao yote ya kijamii duniani haina utaratibu wa kikanuni wa kujisajili kwa kuomba leseni, popote pale katika nchi husika inapohitaji kufanya shughuli zake.
    Tena mwenye kuendesha Jf wala si mtanzania, ni raia wa nje "aliendelea waziri kusema"
    inshort Kiutu uzima Bunge limemaliza suala hilo kwa neno mitandao ya kijamii (include Jf) haidhibitiki.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nenda jukwaa la siasa habari imeongelewa kwa kina
     
  5. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nadhani itakuwa ni ile habari ya kutaka kujua vigezo vilivyotumika kuchagua mbunge fulani mchunga kondoo wa bwana....tifu imeanzia huko bila shaka
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hilo ni biti tu hakuna mtu yoyote anayeweza kuangamiza JF
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hata huku si mbaya sana km wanaoipeleka jukwaa la utambilisho....hahahahaha
     
Loading...