Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Valentines Day

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ntemi Kazwile, Feb 1, 2011.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Napendekeza tuandae JF Valentine's Day. Najua kuna wengi wamekutana kupitia forum hii na itakuwa fresh sana kuwaenzi waanzilishi wa jamvi hili kama tutakutana wapendanao wa JF na kufahamiana zaidi

    :msela:
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh wanyumbani hii itakaa sawa kweli? maana siku hiyo wengine wanaiona spesho kiasi wanataka wakae na wapendwa wao tu, wengine wanaiona poa tu. kwa nini msitafute siku ingine mkapanga kitu kama hichi?
     
  3. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwel hlo linaumuhmu ila vp cc 2co kuwa na valentine wowote na wewe uliokuwa nao zaid ya m1 hauon kama ni UFISAD wa wapenz ila co ishu happy valentine pipooo
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaa, hapo patamu.....unao wa3 halafu wote wanataka mtoke siku hiyo!!!!
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wazo zuri, ila itangazwe mapema ili hata waliombali wajipange kuja!!!
     
  6. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    :A S thumbs_down: Hiyo haijakaa vizuri! JF ni kubwa sana, sijui itawezekanaje kutukutanisha wote! Mimi nafikiri online meeting 'd be feasible option, maana unapofikiria JF U need to think beyond Dar, Tz, EA or africa!
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mnaomini Valentines Day nawatakiwa kila la heri katika maandalizi yenu
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hashy were u at bro??
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    valentines day ni mtu yoyote mama yako, dada yako, bibi yako ni siku ya wapendanao sio siku ya wapenzi unaofikilia wewe peke yake
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ana zaidi ya wanne?.....ngoja nksiwataje.....hehehehee.

    Michelle karibu tufurahie valentine pamoja...au wasemaje bana.
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Idea nzuri kwa watakaoweza na wasio na wapenzi au walioko mbali na familia.....kukutana ku-have fun si kitu kinachoshindikana kuliko kudorora nyumbani wenzio wote wako dinner we na TV au na laptop......l.o.l
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Biggie mi siwezi kataa mualiko kutoka kwako........nashukuru na nimeupokea na nitakuwa nawe.....mpenzi hatuelewani so si mbaya tukajumuika wote........:roll::roll:
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nilikuona mpz kakasirika jana una-dedicate ''Kill em by Drake''......shem in short mi sikufagilii kivile na hivi ndo nishapata mwingine yaani....:A S thumbs_down:
     
  14. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Tupo wana JF ambao ni Singlez so sio mbaya- Ntakuwepo Dar nna ningependekeza tukutane Rose garden au wadau mnamaoni tofauti?
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Safi, sisi tusio na wapenzi hebu tufanye lojistikx. Tv na laptop hailipi siku ya valentine
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ooh!
    My valentine wa jf naanza kumtafuta mapemaaaa.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Naichukia sana siku hii....sitaki hata kuisikia.............
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Orait, naona chipukizi kashatoka vitani basi tutajumuika kwa storee, maulabu, mamiuziki na makazalika baada ha kuwa hi.....if it happens blame the pot...God gave it to us for free.
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    You are so damn right Biggie,ndo maana nakupenda.......:laugh::laugh:
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Chipukizi na hiyo miondoko yake mbona kazi itakuwepo baada ya kinywaji kufika mahali pake,tutahakikisha inakuwa zaidi ya wenye wapenzi wao wa muda mrefu walioisha chokana....l.o.l
     
Loading...