Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf uwanja mzuri wa majadiliano.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mulama, Jun 23, 2011.

  1. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa nikitafakari sana ujio wa jf, nikakumbuka miadhala inayofanyikaga hasa Dar. Nilichokumbuka ni kwamba kwenye miadhala hiyo huwa unakuta watu wanabishana huku wakiongea bila kupeana nafasi ya kusikilizana, yaani kila mtu anashindana na mwenzake kupitisha hoja yake kwa kupaza sauti kumzidi anayebishana naye! ( hapa namaanisha miadhara yote ya ndani au nje yenye kuhusisha majadiliano ya ana kwa ana)
    Nikatamani kama wangekuwa wanapata nafasi kama ya jamvini jf ambapo kila mtu anaandika hoja zake na kujibiwa baada ya kusomwa na Kutafakariwa ingekuwa vizuri sana. Kwenye jf ni rahisi kujua uwezo wa mtu kuchangia hoja Fulani na pia kuelewa uwezo wa mchangiaji katika kuelewa mada anayoichangia.
    I wish hata mikutano mingi ya kikazi hasa ya kiserikali ingekuwa inafanyika kupitia jf!
    Hongera waasisi wa jf.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ukitulia una akili na mawazo mazuri sana nidai ice cream sawa!!!!!!!!!!!!
     
  3. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni uwanja mzuri kwa werevu,
    Ni uwanja mzuri iwapo nia ni kujadili, kueleweshana na kukosoana pasipo ukali wa maneno,
    Ni uwanja mzuri iwapo tu wachangiaji hawana uegemeo hata waeleweshwapo,
    Ni uwanja mzuri sana tena sana kwa wenye nia njema ya kuchangia na kubadilishana kwa hoja, na si malumbano yasiyo na tija,
    Ni uwanja mzuri kama sote tunaipenda na kuithamini JF yetu kama sehemu muhimu ktk jamii yetu ya kiTanzania kwa kuelimishana kiustaarabu.
     
Loading...