Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Ulimwengu wa watatuzi-Ghafla tu PC yangu(Packard Bell) Imeanza kuonesha mistari tu ktk display

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by wise dide, Jul 27, 2012.

  1. wise dide

    wise dide Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani mwenzenu ndo hivo tena ,yani juzi naiwasha ndo imeanza kuonesha rangi rangi na mistari ya rangi mbali mbali zikitokea juu kushuka chini ktk display!!kifupi tu saiz haioneshi chochte zaidi ya hayo....msaada plz wadau
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    consider replacing your PC's display(screen)
     
  3. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu display imekwisha Haribika kama alivyokushauri jamaa hapo juu.
    Hizo mistari tunaita Matrix
     
  4. wise dide

    wise dide Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Thanx Guys,&sorry pia wapi ni sehemu possible kwa mm kupata display ya hiyo machine??au just ni possible wakaweka diplays kwa kuzingatia size tu na wala sio manufacturing company(Packard Bell)??
    thanks in advance....
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kununua original display brand new na kuwekewa na authorised dealer bei yake inaweza kuwa kubwa kuliko kununua laptop nyingine tu. Ukinunua display used au fake na kuwekewa na fundi "wa mtaani" huna guarantee ya life ya hiyo display.
    Ningekuwa wewe ningefikiria kutafuta laptop nyingine tu.
     
Loading...