Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Udaku: Toleo la Mei 2012

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TANMO, May 3, 2012.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pendekeza ni habari gani ziwepo. Zifuatazo ni habari ambazo zitapewa kipaumbele:

    --Ni mwaka wa Vibabu vya JF,, wengi wakiri kulizwa:
    -Yupo Mod Maarufu wa Kike.
    -Smile naye alilia penzi la Kibabu kijijini.
    -Kimwana manywele wa Jei Efu aapa kujipa life Ban baada ya Kibabu kumlaghai na kisha kuingia mitini.
    -Babu Asprin, Bishanga, DC watajwa.

    --Baada ya JK kutangaza nia ya kuvunja Baraza la Mawaziri:
    -Babu Asprin ajifanya mtaalmu wa kusafisha nyota.
    -adai anatoa pete ya kumfanya mtu kuwa waziri.
    -watu maarufu kibao wafurika nyumbani kwake.
    -Yumo pia Mzee Mwanakijiji.

    --Mtakatifu Ivuga amsababishia Mwali kulala Selo, ni baada ya kukopa Gongo ya mama muuza na kisha kuingia mitini. Mwali aapa kujivua pendo.

    --Baada ya kugundua kuwa Amyner ni dada yake toka nitoke, Bagah ampigia magoti Erick52 apunguze tabia yake ya ukware. Yasemekana wanafahamiana jinsi wanavyoharibu watoto wa watu.

    --Baada ya kuonjeshwa penzi la Cantalisia, Mphamvu aapa kumpindua Rejao. Canta akesha akiomba kikombe hiki kimpite pembeni, Rejao aapa kumshusha mtu Busha.

    --Lile sakata la Vibabu vya Jei Efu laibua sura mpya. Vibibi navyo vyaapa kulipiza kisasi na vijana wa Jei Efu. Loya Klorokwin achekelea.

    --Imegundulika: kumbe Golden Mpolee ni Dume, yasemekana ni fundi Gereji pale Tabata. Mwenyewe aingia mitini baada ya siri kufichuka. --Ban la Lizzy laleta mzozo, ni Baada ya Nyara za Serikali Ngabu na Bishanga kutaka kuzipiga hadharani.

    --Mtu Chake alia kuteswa na Preta. Adai kila siku anapigwa na wakati mwingine analala njaa. Atoa wito zianzishwe Asasi za kutetea haki za wanaume.

    Mapendo.
    TANMO
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kongosho
    . . Konnie afumaniwa live, ni baada ya kubogewa na kibuzi hivyo kusahau kuchukua tahadhari.

    TANMO
    . . . ajikuta matatani kwa kutoa habari zisizo rasmi kumhusu Nyani Ngabu na Bishanga. Wenyewe wadai hawawezi kumgombani Lizzy!!

    klorokwini
    Kwa mara kwanza lawyer maarufu wa JF ajikuta matatani, ni katika harakati za vibabu vya JF kujiosha na "It wasn't me" baada ya bpmu alilolipua Husninyo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    TANMO mbona ilikua poa tu?!
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kila nikijaribu kui-edit naona inabaki paragraph moja kuubwa,, labda ni tatizo la Kompyuta yangu hapa..
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Lizzy alonga, yaliyotokea Unga LTD hatayasahau.
    Bishanga awa kibogoyo, ahamia mchele LTD.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    --Kongosho agonganisha Mabwana, mmoja afyata mkia baada ya kuona mwenzake ni Baunsa,, adai alikuja kumsalimia Dada yake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Baada ya kumaliza kifungo (BAN) Lizzy Aapa kuwa Raia mwema wa JF. Asema aliyoyaona huko ni balaa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Jei Efu Udaku Toleo la Mei lazua balaa. Inbox ya TANMO yajaa ghafla PM kutoka kwa Lizzy,, zote ni kumuomba TANMO asitoe habari zake kwa madai kwamba kuna Kabuzi amekapata. Ahofia kibuzi chake kumkimbia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. M

    Mama Ashrat Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heheheheeh!!Aisee.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi msomaji tu leo......
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    --Mama Ashrat alilia penzi la PAW, adai anataka ajiepushe na Ban ndani ya JF..
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mama ashrati ,mamaa kungwi wa jf eti unajua kitu kinaitwa miski?
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    --Smile agoma kutolea ufafanuzi madai ya kulilia Penzi la Kibabu Kijijini. Alipobanw zaidi asema: Mimi ni mtazamaji tu
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbona unashangaa we mmama..
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmmhhhhhh hii kali balaaa...
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahah. . .hivi TANMO tunaruhusiwa kujisafisha au mtu akishachafuliwa ndio basi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ngoma ikivuma sana mwishowe hupasuka, hatimae Lizzy afumwa kwenye kaburi la kanumba laivu akicheza kiduku bila nguo, habari zaidi uk 3
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. M

    Mama Ashrat Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wewe usije ukanletea balaa,baba Ashrat wangu yupo humu humu.
    Hapana Smile, labda unifafanulie kidogo maana pengine jina ndo silipati.
     
  19. M

    Mama Ashrat Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    ndetichia, nimefurahi tu mwenzangu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...