Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jf udaku:remix

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bishanga, Jan 17, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Awali ya yote naomba nikiri mbele ya hazala hii kuwa uzi wa 'jf udaku' kwangu ulikuwa ndo sredi of ze year 2011.
    Kudos kwa aliyeshusha uzi huo (jina la mdau husika memory un reachable).
    Ndugu zangu naomba tuli fresh our memories kwa uzi ule na tuuenzi kwa kupiga remix yake (tuchanganye ala za uzi ule na mpya).Bishanga naanza na headlines hizi za gazeti letu pendwa,edition ya kesho:
    1.feisbuku afumwa gesti akiwa na mme wa mtu,katika purukushani adondosha avatar yake.
    2.Yabainika: aliyewachonganisha Hashycool na Michelle kumbe ni The Boss,Michelle amuumbua mbele ya Hashy(full news pg 4)
    3.malaria sugu na OTIS warudisha kadi za CCM,wajiunga na DP chama cha Mtikila,Freeman naye mbioni kuwa join.
    4.Dena na Lizzy waonekana pamoja katika tete-a-tete katika kitchen party ya Husninyo,harusi yake na Rejao jumamosi ukumbi wa igongwe bar.
    5.Kongosho kumbe ni mwanaume!
    6.yametimia! TF kufunga ndoa na AD.
    7.Bishanga afumaniwa na mke wa mtu,mgoni wake aonekana akinoa jambia eneo la tukio!
    8.Ashadii atoa tamko,'kuanzia leo siingii tena jf' ,kisa kamili uk wa 8
    9.Babu DC aonekana maeneo ya Ikulu akifuatilia malalamiko ya wastaafu wa iliyokuwa EAC.
    10.Nyaningabu azipiga kavukavu na figganiga,kisa kugombea kakuku ka kienyeji maeneo ya temeke sokota!mia
    @ All rights reserved by Tanmo,any copyright infringement will be reported to Ashadii.
    THE AFTERNOON EDITION,WEDNESDAY JAN'18
    1.Yagundulika:Kabakabana ana kaupele chronic sehemu flan,full time kupakuna.
    2.Salito aitosa manU,ahamia Mancity,ni baada ya kisago cha 6-1!
    3.bht apata 2nd born,amwita Elizabeth
    4.Mtumishi wetu afukuzwa shule,alikamatwa anatizamia mtihani wa hesabu
    5.Nduka ashinda uMiss Mpwapwa,ambwaga Husninyo,yasemekana jaji TF kala rushwa.
    6.Revealed! Weupe wa Canta kumbe mkorogo!story pg 5
    7.Nitonye kumbe ni mzungu(jina halisi david cameron)
    8.RussianRoulette wanted!atoroka na silaha jeshini,ajificha kwa Hashycool,Michelle aja juu,hapakaliki!
    9.jenero King'asti ,ajificha mvunguni,ni baada ya kusikia mlio wa pancha ya gari,afukuzwa jeshini
    10.Hivi Raia fulani ni mtu au paka?
    11.Inkoskaz ashinda disco toto,apewa zawadi ya peremende.
    12.Kongosho abambwa akinyonya maziwa ya mtoto,adai njaa kali!
    13.Valid Statement apigwa kisu katika fumanizi.
    14.Mdau Kirato aanza kujifua gym,anagombea MrTZ.
    ..........itaendelea
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Much needed comic relief. Gracias.
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Makubwa!!! lol.... Bishanga kutiwa ndani na JF Police... Hio ni baada ya kukutwa na hatia

    ya kutaka mpindua Tanmo kwenye kampuni yake ya Gazeti la udaku! :canada:
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hapa kweli...ilihitajika mno. Pheeeew
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    ngoja niongeze neno kwenye uzi: all rights reserved by Tanmo
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Habari zinaeleza kua kumba B' alishaelewana na Tanmo hivo hili Gazeti lipo under Trade mark! lol
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kongosho amposa bishanga, ooops kongosho amposa Koku.
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mi huo uzi sikuuona!!
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    subiri nikachukue limkuki langu nyumbani masaki,we usiondoke baki hapo hapo nakuja sasa hivi!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Makubwa madunchu yana nafuu.
    Aunt nimekumiss jamani.
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    si ulikuwa bize mpwapwa unachumbia dem wa mtu? huo mpua vipi haujadondoka?
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    bwanaharusi hebu tutoke.
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mmmmhhh umem miss nani?
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    The roommate kuna mtu alinidanganya ni movie ya kutisha .. mpaka sasa nimenuna
    Haikuwa nilivyotegemea..

    Nilitaka tu kusema ..
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    we nae kwa kupenda mimacho mikubwa,lol!
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Naona Bishanga unahamu nikuletee Eliza wa Tegeta hapa!!!!
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    ........tungo tata!!!!!!!
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nilikuwa kwenye asali mwenzi mwenzako!!!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    . . . . . . . . . .
     
  20. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Bishanga adondosha chozi nakuzimia baada ya kumfumania mkewe wake akiliwa uroda na jamaa mmoja jina limehifadhiwa
     
Loading...