Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf, Twitter na Facebook zama za barua na S. L. P

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Jul 30, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Haya maisha tunayoishi leo nadhani yangekuwa matamu zaidi enzi za barua za kuandika kwa mkono na kisha kuzituma kwa posta.

    Facebook sijui ingekuwaje?
    Jf ingedhibitiwa na skrining ya shirika la posta.
    Barua zote zenye kueleza uozo wa serikali bila shaka zingegongwa muhuri RTS return to sender
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    He.... Makubwa haya sasa.
    Usalama wa Taifa ndio watakuwa mods
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    S.L.P 000
    Dar,

    Kwako Bujibuji

    salaam sana ama baada ya salaam mimi ni mzima.

    Dhumuni la waraka huu ni kukumbushia enzi za barua baada ya kuchakachuliwa na mitandao ya kijamii.

    Je unajisikiaje kupata barua hii?

    Wasalaam,
    dadako

    afu juu ya bahasha naandika (before you open guess who?'
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Sipati pikture
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Ukimaliza ukurasa, unaandika PTO
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hofu na mashaka ni kwenu.
    Vipi wenzetu mvua huko ?
    Sisi huku mahindi ndiyo yameaanza kutoa mbelewele.
    Mara upatapo barua hii tutumieni dagaa.
    Pia hiyo Telegram money oder T.M.O haijafika.
    N.b usisahau dagaa.
    Wasalaam.
     
  7. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    GO AND TROT STEP BY STEP THEN STOP TO BUJIBUJI
    S.L.P. ....
    MAHALI. TANZANIA
    hiyo ni bahasha kwa mtumiwaji. siku hiz hatai jf yenyewe hapa natumia simu sasa hivi. shikamoo wazungu.
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mi nikiwa mbeya,mwanjelwa pale posta ndogo nilifungua box kila mwisho wa mwezi,naenda kucheki.
     
  9. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hello Bujibuji
    the vanilla of this letter is to wsh you gud9t!! teh teh teh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha mbali sana, nimechekajeee....! Hafu mwanzo nilikuwa hata sijui manake, nikawa najiandikia tu, hata Kama hakuendelei, jamaniiii...hahahaaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...