Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF tuwe creative

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Saint Ivuga, Jul 10, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    wakuu na wawezeshaji wote wa JF poleni na kazi na nawatakia kila la kheri na kazi .

    nina wazo jipya sina uhakika kama litakuwa jipya kwa kila mtu , lakini nitajaribu kulielezea kwa kadri niwezavyo ili nieleweke vizuri.

    hapa JF mnaweza kutengeneza zawadi mbalimbali in form of pictures..picha zenyewe ziwe nzuri na zenye mvuto .. let say maua,chocolate,nyumba nzuri,souvenir,vinywaji (pombe,whisky,vodka,juice etc) matunda mbalimbali, magari, etc ...hizi picha inabidi mzitengeneze kwa kiwangu kizuri sana ziwe na mvuto(3D even) zisiwe na saizi kubwa sana.

    sasa basi mtu ili aweze kumtumia mwenzake moja ya zawadi kati ya hizi inabidi account ya profile yake iwe na pesa . na hizi zawadi mtakuwa mnaziuza kwa bei tofauti tofauti kutokana na uzuri wa zawadi yenyewe.inabidi muingie mkataba hata na makampuni ya simu ili mtu aweze ku activate au kuweka pesa kwenye salio lake kiurahisi au hata kwa kupitia benki.

    kwa hiyo mtu akishatumiwa zawadi mojawapo kati ya hizi itakuwa inadisplay kwake. mtajua wenyewe mtakavyozi arrange ili ziwe na mvuto mzuri.

    ..........all the best.

    ......ni mawazo yangu tu .........mnaweza kuuliza maswali sehemu ambayo haijaeleweka
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kama sio mahala pake mnaweza kuihamisha
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Wazo zuri sana mie pia nimeona forum nyingi zenye hiyo kitu.binafsi nipo 50 kwa 50 maana nahofia inaweza ikafikia hatua mtu aki download kitu basi akatwe credit kidogo ziende kwa alie bandika bandiko.hivyo kuwafanya wasio na uwezo kuiona jf ni ya baadhi watu wenye uwezo. Mimi naona kama itawezekana hizo zawadi ziwekwe katika mfumo kama ule wa thenks kwamba ikitokea umekuwa na thnx nyingi basi unaweza kumgongea mwingine mean kama ulikuwa nazo 100 basi zinabaki 99.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Ivuga wazo zuri sana..
    Binafsi upande wa creativity nimejitoa..
    Asante..
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    upo right kabisa mkuu lakini nilichokuwa namaanisha hapa ni pamoaj na JF kupata kitu kidogo ili iendelee kujiendesha
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180

    nafikiri ni wazo zuri,lakini mods au wenye jf inabidi wafanye mabadiliko,
    kwa mfano kutuma pesa jf kutumia western union au vitu kama hivyo ni unproffesional,nafikiri wanaweza kuwasiliana na bank kama barclyas au stanbic wakawatengenezea account ambayo mtu anaweza akatoa mchango wake kupitia visa card,
    vilevile kwa ushauri wako inabidi member tuwe na acc ndani ya hiyo jf account,sijui kama inawezekana,
    nafikiri kuna wataalam wa kibiashara wanaweza kuwasaidia,jf inaweza kuendeshwa kibiashara kama skype,yahoo messenger,nafikiri inawezekana.
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,025
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    mhh hii bussiness forum au jamii forum? Upande wangu naona kutokana na vipato vyetu na umaskini wetu na ujinga wetu bora ibaki hivi maana kuna kina kaka fulani na madada fulani watauza hadi vitu vyao ili wajifaharishe kwa kununua gift sa jf, muono wangu
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Mkuu naomba japo link 1 kati ya hizo forums nikajione mwenyewe
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye green naomba
    utumie nafsi yako na si ya wote..
    si kila mtu ana akili finyu ..
    samahani sana...
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    zinatakiwa zisiwe zinauzwa bei kubwa ...let say kina max wanauza point or credits wataamua wenyewe watakavyoziita na mimi ili niweze kumtumia let say Afrodenz jift kama hiyo hapo chini lazima niwe na points/credit tano..na credit moja ili uwe nayo kwenye account yako lazima uinunue let say for tsh 50. so simple .....na hiki kizawadi kitakuwa kina display kwenye profile ya afro d.something like that.hawatakiwi wauze hizo points /credit kwa bei kubwa ndondondo si chururu
    [​IMG]
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hapa sio lazima accouta yako ya JF uiweke pesa au iwe na pesa namaanisha kuwa wao wawe wanauza credits or points na ili uweze kutuma zawadi yoyote lazima ununue hizo ponts /credits kwa kina max/invisible nadhani hii ndio njia safe zaidi .
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    unaweza kusoma kijapani?
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Hapana siwezi kusoma kinipon ndugu yangu ila kama zipo za kiingereza,kireno,kizulu,kixhosa,kisotho,kitswana,kiespedi,kiswathi,kimachangana,kitsena unaweza ukanielekeza
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    ok não se preocupe
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Siwezi kununua zawadi ya picha zamtandaoni....yani sioni sababu. SORRY!If someone is worth my money i‘ll buy something and send it to him/her.
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Esta bom,mas o meu pedido?
     
  17. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Yaani mmeniacha kabisa to buy pictures how and for wat purpose yaani mmeniacha kabisa.
     
  18. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hii kitu ipo facebook, unaweza kumnunulia mtu mwingine "zawadi" ambayo basically ni picha so birthday cake or beer or something. Mi naonaga ni upuuzi wa hali ya juu ila kuna watu wanapenda.

    [​IMG]

    Sahihisho: Ilikuwepo Facebook, naona wameifunga mwaka jana.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    babu yangu kuna siku nilimwambia kuwa kuna nchi moja watu walitoa maji wakaweka mchanga9land reclamation) akacheka sana na akaniambia kuwa hao jamaa ni machizi sana na hawana la kufanya ...mimi mwenyewe siwezi kupoteza pesa yangu kununua kitimoto kwa sababu ni haramu but wat is this? sio kwamba kwa sababu mimi sipendi kitimoto na wengine hawakipendi .. nope
    @detroit
     
  20. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tukubali changes bana hao watakao uza wameamua hivyo na outcomes zake zinajulikana so la muhimu nadhani tuangalie jambo hili linafanikiwa vipi.
     
Loading...