Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF tunaogopana kwa nini??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, Feb 26, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Inanisikitisha kuona wana jf tunavyoogopana hivi nikwa nini??kwanini wengi wetu hatupendi kukutana??tatizo nini??kwakuwa tumekuwa wasanii kwa sana au zaidi ya hapo??
     
  2. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Naomba tukutane leo jioni pale Ikwete Pub Vikindu.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mi nataka kukutana na wewe.
    Naomba uje huku mpwapwa nilipo.
     
  4. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    DuH! hapo pazito ngoja waje wenyewe wazungumze!
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tuko sehemu mbalimbali ni vgumu kukutana na pia wa2 wanaogopa kuonekana na hao usalama wa Taifa wasije wakakueleminate kutokana na thread zako unazozituma humu,ila kama unataka kukutana na wa2 muungwana hapo juu kashajitolea nenda kapige naye soga
     
  6. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,502
    Likes Received: 1,667
    Trophy Points: 280

    Inategemea dhumuni la wewe kuomba kukutana na mwanaJF mwingine. Kama dhumuni lako haliko clear then ndo mana wanaogopa kukutana na wewe.
     
  7. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wengne ni waume/wake zetu tukijuana utamu wa jukwaa utapungua we kama wataka kujuana nenda tu facebook
     
  8. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    we umetumwa!
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwa wana JF tuliofunga safari kutoka Dar kwenda kuonana na wana JF wa Arusha last year December it was a good experince to me i met friends there na wamenisaidia katika mambo mengi
     
  10. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni USALAMA, hilo tu.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaa ahaaa Mpevu unaogopa kukabwa
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...kwakuwa "Anonymously" JF is where we dare to talk Openly!

    [​IMG]

     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh itabidi nianze mkakati wa kuonana na watu. ila kama unapenda kuonana na wan jf mbona kuna siku walikuwa wanakaribishana kupata kinywaji maeneo fulani tena alianzisha hiyo thread teamo kama sikosei, embu anaeweza ailete hapa ili kakaliza aione na nasikia walitokea wengi sana
     
  14. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hili ndio jibu lake la msingi... kama issue ni kukutana kuna facebook, huku acha tuwe huru mkuu..... :rain:
     
  15. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haha kama upo mpwapwa ukija DOM nitafte plz
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    umesema unakuja Yaeda nikaacha kukupokea?.....au unatutafuta maneno tu hapa.....unaona alivyosema The Finest hapo juu?....basi kukujulisha tu siku hiyo tulisakata rhumba mpaka kukakucha....mapicha motomoto tulipiga.....usitake kunifanya nikuelezee yote yaliyojiri siku hiyo....we njoo
     
  17. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kama uko DPRK basi mi napatikana mji wa Pyongyang The Korean Demilitarized Zone .
    Mi wala simwogopi mtu yeyote njoo tu tupige story tukumbushiane na mambo ya tz.[​IMG]
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    dom sehemu gani?
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aisee Preta ile bata tuliyokula Arusha ilikuwa si mchezo
     
  20. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lkn cjui kwanini naogopa sana kukutana na wewe!
     
Loading...