Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Technical Team nawanyoshea mikono1

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Manyanza, Dec 16, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nawapa pongezi Invisible, Farida, Maxence na wengineo ambao wanaiwezesha JF kua hewani!
    hapa ofisini kwetu amekuja Network Administrator mpya ni mnoko ili mbaya, ame block Domain kibao zikiwemo
    1. Social Networking, eg Facebook, Twitter
    2.Pornography, Nudity, Adult Themes
    3.P2P/File sharing
    4.On Board Message forum na nyingine nyingi

    Lakini ameshindwa kabisa kui Block hii na anajaribu kila mara lakini anachemka..
    ama kweli Invisible nakunyoshea mikono we ni mkalii
     
  2. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi haya mambo bado yapo huyo IT ni noma kweli hadi P2P anablock sasa mkitaka share large files mnafanyaje.anya way hajawaua sana kwa simu ipo na hio social net zinafunguka kirahisi tu
     
  3. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata hivyo huyo Admn wa system yenu hayuko vizuri. Angeweza ku block hata hii JF kama angekuwa mtaalamu.
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,294
    Likes Received: 8,921
    Trophy Points: 280
    Dahh, Samahani sana lakini hii "confession" yako imeniuma sana, na kama mimi ndio boss wako, hauna kazi immediately na nafatilia on line records zako zote na unazilipa ama nnakufunga kwa wizi wa kuaminiwa na uhujumu uchumi.

    Nakusikitikia sana kuwa ni mmoja katika wizi wa ofisini kwenu, unaiba mitandao ya kazini na muda wa kazini, halafu watu kama wewe ndio huwa wa mwanzo kuwashutumu watu kwa ufisadi, wakati wewe mwenyewe ni fisadi mkubwa sana.

    Halafu tunalalamika kwanini Tanzani ni maskini wakati tuna watu kama wewe ambao wanaiba bila aibu kabisa halafu zikichukuliwa "measures" za kuwazuia wizi wenu mnalalamika. Halafu bado una moyo wa kuingia JF na kujisifia kwa wizi?
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    ofisi nyingine bana ni noma kweli kweli.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    JF Made in Tanzania .:poa
     
  7. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kweli. Atakuwa ni Trainee Network Administrator na amesomea vyuo vya Kariakoo.
     
  8. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    AU kama ni mtaalamu, basi na yeye ni JF member, ndiyo maana akaiacha. Otherwise angeiblock siku nyingi. Vinginevyo ni trainee kama ilivyoandikwa hapo juu
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mnazihujumu ofisi zenu...!

    i hereby second foksi
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nina Mashaka na huyo IT wenu
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ila ww Teamo naona uko busy kulea kamjomba
     
  12. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hajashindwa kui block jamiiforums, ila hajataka, haijui, anaipenda au amesahau kuiandika pamoja na hizo alizo ziblock. Website blocking is very simple task for System Administrator, but you can block in your office net sever only.
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ili kuweza kupambana na kufichua hujuma za watawala ni lazima hujuma itumike pia
     
  14. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,452
    Likes Received: 3,311
    Trophy Points: 280
    Mimi mbona nimei block JF kwenye ka-computer kangu ka mapajani mtu mwingine asifungue zaidi yangu....
    Huyo IT wenu alabda alichogundua ni kuwa watumiaji wa JF hapo kwenu si wengi, au ameona umuhimu wa JF.
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Basi huyo IT ni kilaza, mi nimeblock hadi ka mchina kangu katika upande wa JF ili asiwepo mtu mwingine wa kuakisesi zaidi yangu.
     
  16. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2014
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mngeanza na kublock njia wanazotumia majangili kupitishia pembe za ndovu na faru ndiyo ningejua kweli mnapambana na wahujumu uchumi.

    CC: Wote wenye vijicho na JF
     
Loading...