Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Tanga Mpo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Twilumba, Jun 10, 2011.

  1. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Wadau wa JF Tanga naomba kuwa mgeni wenu katika jiji hilo wenyewe mwasema waja leo waondoka mwakani.

    Ntakuwepo Tanga kuanzia tarehe 14-18 Juni 2011. Siku nne nikiwa Tanga naomba mnijuze mahala poa pa kula bata na pia sehemu poa kwa Accodation yny bei isiyozidi 25,000/- iliyokaribu na Nyinda classic hotel-Raskazone, ntapenda pia kujua clubs na sehemu za Misosi hasa pweza na zaidi kbs ni Company yenu nikiwa huko.

    Asanteni!
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Salamu zao,ni vema ukaenda na shemeji
     
  3. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ukifika ulizia hotel inaitwa Nyinda pale utapata unachotaka......
     
  4. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ee baba hapa Tanga ndo utajua kunani!
     
  5. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Saa 12 wanafunga biashara na hoteli kwa hiyo hakikisha unakaa hoteli yenye chakula.
     
  6. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    waja fanya nini yakhee
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nenda Sahare kwa Baba ubaya, utapata kila kitu,

    Isisau kwenda Ikweta (Chumbageni) ukapte supu za kila aina ikiwemo ya pweza.......Pia kuna bonge la disco toto (ya usiku) wa Pweza pale karibu na Dolphin Inn...Chuda...

    Enzi zetu huko vilikuwa viwanja vya nguvu!
     
Loading...