Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF studio_kipindi hewan....tutakuwa na gfsonwin atazungumzia mgomo wa Walimu..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by zubedayo_mchuzi, Jul 30, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Leo studio tutakuwa na Mwalimu Teacher gfsonwin mtamwuliza maswali nae atawajibu na kueleza kwanini wamegoma...maswali yabebe ujumbe wa kuwakomboa walimu.

    karibu gfsonwin embu tuambie wewe ni nani?
    Msione kimya umeme umekatika tuna connect solar power.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ulizeni Maswali kipindi kimeanza..
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mbombo ngafu!
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Mbona simuoni?
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Labda ni redio huwezi kumuona mshiriki.
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    hata me nahc hvo!
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Swali kwa mgeni
    je wamejiandaa vip na mgom, je ni mgomo husio na kikomo? Au ni mgomo wa kupima mabavu ya serikali?. Kwani ukumbukwe kwamba serikali ilisha sema swala hili liko mahakamni na ikitokea mkatishiwa kupoteza vibarua vyenu mta kimbilia wapi?
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    humu kuna nyuzi zaidi ya 50 kuhusu mgomo wa walimu naona tushawachoka bora tuwasikilize UAMSHO tu..
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    changu ala fimbo.jpg

    uamsho kazini

    [​IMG]
     
  10. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mgeni wangu mwalikwa hapatikan hewan..nina wasisi lbda wamemteka na kumpeleka msitu wa makande....nafatilia ntawajuza...
     
  11. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mgeni nahc kama katekwa naelekea kumcheki kwenye Tv ya asili.
     
  12. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Msitu wa makande at work
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa ngoja tuanze kumtafuta
     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ahsante sana ndugu yangu zubedayo_michuzi.
    awali ya yote naomba radhi kwa kuchelewa kufika studio nilikuwa bize na harakati za kuinjinia mgomo na sasa ndo nimekuja kupumzika kidogo.

    haya nianze kwa kujibu swali lako kama ulivyo uliza mimi ni mwalimu ninaye fundisha masomo ya Physics &CHEMISTRY kwa A- level.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    jibu swali langu pale juu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    rutta nipo mkuu nilikwenda kuhakikisha amani ipo maeneo fulan manake huku kwetu ndo mgomo umepamba moto sana aisee.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mgomo huu tumejiandaa vyema sana kwamba hatuogopi wala hatutishwi na mtu wala cheo chake kwa hapa tulipofikia. hauna kikomo na wala hautakuwa nacho mpaka pale serikali itakapo sikiliza na kutekeleza hoja zetu za msingi. swala la ishu iko mahakamani sisi hilo halituhusu manake mara zote serikali hukimbilia mahakamani kukandamiza watu but for us teachers this is what we want wajifunze kwamba tunapower na tunadai haki yetu wala siyo ombi.

    kuhusu kufukuzwa kazi huu mgomo ni haki ya mfanyakazi na ulifuata taratibu zote zinazotakiwa kisheria na hata certificate inayoonyesha kwamba majadiliano ya usuluhishi kati ya serikalai na waalim yaligonga mwamba therefore next step ni boycotting na hapa tutakuja na demonstration siku chache from today ambayo itafanyika nchi nzima wilaya zote.
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    sawa kabisa mnaweza mkawa mmefanya maamuzi mazuri kwa kudai haki yenu.

    Katika migomo kuna usaliti na tumeanza kuona na kupata taarifa kuwa kuna watu au walimu hasa wakuu wa shule kutoshiriki mgomo. Hili unalizungumziaje?

    Na swala ambalo nimelipata muda si mrefu kuwa kuna ongezeko katika mshahara, je ni kweli?
     
  20. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mbona unauliza wewe tu au umeagizwa
     
Loading...