Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jf special day!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bishanga, May 10, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kama mjuavyo humu jamvini kuna watu tunawajua kuwa ni couple.Wengi wao ni kapo za kimtandaotandao.Ila mjue kuna wengine huanzia flirting,then PM,then skype kama ipo,then namba za simu zikianza na sms,then makutano mfaranyaki ,then kifo cha mende na mwisho kwa wengine (kama waliowahi toa ushuhuda humu ndoa).
    Kwa sababu njema kabisa siku ya leo naomba iwe special kwa jf kapos ambazo zimepiga hatua angalao kufikia hatua ya kumegana.
    Bishanga nitataja moja kisha na wewe endelea kumwaga razi.
    Naanza: Asprin na Kongosho
    ps:msiogope name calling mamodi nshawakatia kitu kidogo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Loh. . . una tabia wewe.

    Vipi wewe na E wa T. . . .mliishia wapi? Gesti au ukumbini?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bishanga, ujue ana wivu sana yule
    Unataka niachwe?
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    yatakushinda!
    Eliza wa T ndo nani?
    Hivi we huna mtu kweli humu?
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    wala usikonde,nitakukuwadia kwa nitonye nasikia amem dump sweetlady.
    Si unakumbuka ile maneno mazuri nilimfanyia The Finest? Hata hashycool na Nyani Ngabu kuna kipindi waliharibikiwa nikasaidia kusawazisha mambo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ningekua sina mtu kila siku ungekua unamchokoa chokoa nanii? Embu nenda kanifagilie kwanza kabla hatujaendelea http://www.jamiiforums.com/jf-chit-chat/264963-wanawake-wa-jf-who-is-hot-who-is-not.html#post3884893
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    kimya kimya
    [Cantalisia
    Rejao]
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    hewala maulana,ngoja niende mbio mbio!
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,700
    Likes Received: 4,415
    Trophy Points: 280
    Mmmmh ukiona hivyo ujue weekend itakua shwaari kama ya kibela
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0

    Cantalisia na Rejao mko wapi? Kuna mtu kaleta umbea hapa,au ni ya kweli,na kama ni kweli where does it put Smile?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    dah hapo umegusa penyewe.!!! usisahau mimi na nanii..
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Kongosho, hebu come this way tukamalizie yale tuliyoyaanzishia pale Fairway.

    Ila upunguze wivu kwa Joyce, yule ni muhudumu tu.

    Ule ulikuwa utani tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mweee....mweeee....
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hapa ngoja nisiongee chochote, naweza nikanyimwa cha mchana!!
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    :hug::gossip:
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tangu lini mgomba wa Moshi ukawa sawa na wa BK?

    Unaumwa wewe, ngoja Eliza wa T arudi utapunguza kuweweseka.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nakuja kukuombea uokoke.
    Hivi mjukuu mkubwa alienda wapi?

    Joyce si umemjengea nyumba Tabata wewe?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Mjukuu mkubwa ana ki:mimba: cha Moskwito. Afu nilijua we bonge la mjanja... ile nyumba ya urithi nimemweka pale kwa muda. Subiri ndugu zangu warudi toka Mererani uone watakavyomkurupua.

    Afu hii ndoa yetu Bestman akiwa Bishanga, nani atakuwa matron wako? Nimechoka kusubiri.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    He he he he, labda atakuwa Babu DC, huyu naona atanifaa.

     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahah hahah hahah, Bishanga tupo tumejaa tele,
    Actual sie tayari kila kitu tumeshapitia stage zote hizo na sasa tuko kwenye stage ya mafaniko,
    Kwan sasa tayari ndoa ishajibu:mimba:na baada ya miezi kadhaa mme wangu Rejao ataitwa baba!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...