Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Site Upgrade

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Invisible, Sep 9, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 9, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    This' an announcement regarding system upgrade. It's a MUST and we have to do it for security purposes.

    We request for 1-2hrs of service.

    Your patience is needed during this short period
     
  2. O

    Ogah JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    no pb mkuu........wee endelea tu.........security ni muhimu
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Sep 9, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Thanks for your understanding buddy.

    Starting soon!
     
  4. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2008
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    What if I disagree? huh? Let us discuss it at the NEC first.
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Sep 9, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    HEHEHE,

    NEC will proceed after the upgrade buddy...

    What if I start now?
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Sep 10, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ahsanteni,

    Imechukua muda wa dakika 90.

    Tunashukuru kwa uvumilivu
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mambo shwari...
     
  8. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu, uko makini sana na ahadi zako kuhusu muda. Uliomba masaa mawili ukachukua chini ya hapo. Kazi njema. Tutajitahidi kuendelea kuwasapoti kwa hali na mali.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,788
    Trophy Points: 280
    Hayo ndiyo mambo :). Siyo zile upgrade za mwaka 47 ambazo JF ilikuwa haipatikani wakati mwingine zaidi ya siku moja na kutuacha akina sie tuliokuwa addicted na JF tumechanganyikiwa. Hongera kwa hilo.
     
  10. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Invisible kwanza hongera kwa kazi,

    kuna uwezekano wa kutumia https at least wakati wa login/authentication process ili kulinda password zetu...?
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    Sep 10, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Oh,

    Sawa, tutalifanyia kazi... Hata hivyo upgrade ya jana ilikuwa ni mahsusi kwa ajili ya hii kitu. Itawalazimisha wote waliokuwa na weak passwords kubadilisha haraka iwezekanavyo. Ukiona inakupa ujumbe huo basi fanya kukubali kubadilisha password kabla ya kuendelea na jambo jingine.

    Thanks
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2008
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Keep it up mkuu kwa upgrade, tena faster than planned!!! Si eti mambo ya mara kuunda tume ya na ambayoo itakuwa inatoa excuses kwa kuto meet deadline. Kama zile za awamu ya nne. Bravo man!!!
     
  13. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #13
    Sep 10, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Shukran mkuu kwa kuweka maswala safi.For a minute, yesterday I thought
    my mtandao needed 'wese' kumbe ni mambo na ku-upgrade...Kudos and
    keep up the good work!!!
     
Loading...