Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Server downtime

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maxence Melo, Jan 23, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Jan 23, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Kumradhi kwenu nyote ambao mlijaribu ku-connect JF mkajikuta inakuwa ngumu.

    Aidha, nawashukuru wawili walionitumia sms saa 5 (mida ya Tanzania) kunifahamisha juu ya jambo hili ambapo ilibidi tuchukue hatua za haraka kuwasiliana na Administrators wa JF kutafuta ufumbuzi.

    Firewall ya JF imekuwa kali sana kiasi kuna IP address kadhaa inawezekana ziko blocked endapo zilikuwa zina-connect mara nyingi kwa kutumia Proxy Server. Yeyote aliyekumbana na dhahma hii atufahamishe ili tuweze kui-white list IP address yake.

    Kumradhi kwa yaliyotokea na tunashukuru kwa ushirikiano.

    Maxence
    (Nimeruhusiwa na Administrators niwakilishe ujumbe huu)
     
  2. G

    Ghwakukajha Senior Member

    #2
    Jan 23, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thanx for the info.Im among the victims,so pls whitelist my IP.
     
  3. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #3
    Jan 23, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    You must be kidding.

    You can post as I can see MwakyJ. Those affected cannot access JF as I know.

    Any errors?
     
  4. G

    Ghwakukajha Senior Member

    #4
    Jan 23, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    No mkuu,sitanii.Tangu alfajiri(EAT) nilikuwa najaribu kulogin ila nikawa napata error msg kuwa server is not available.Ni muda mfupi tu uliopita(saa 8 kasoro) ndo nimeweza kulogin successfully.Au sie ambao after sometime tumeweza kuaccess then IP zetu hazina tatizo?
     
  5. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2009
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    noted..................
     
  6. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2009
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mi mwenyewe yamenikuta at noon (EAT). Hapa nimeingia kupitia link ya web nyingine,
    kuna post wamesema ipo huku nilivyoclick nikajikuta ndani
     
  7. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #7
    Jan 23, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Hilo tatizo limewakumba wote. Mbaya mimi sikuwa najua, ni FairPlayer alonishtua kuwa JF iko down. Ni tatizo la kawaida ambalo linatokana na settings za Firewall ya JF. Tatizo hilo limetatuliwa ila wasiwasi wetu ni kuwa kuna ambao wanaweza kukumbana na matatizo. Ukiona unaweza kusoma JF elewa upande wako hakuna matatizo kabisa.

    Karibu MwakyJ
     
  8. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa sasa mambo mazuri ila awali nilichokipata mwanzo ni hiki:

    ERROR
    The requested URL could not be retrieved

    While trying to retrieve the URL: http://www.jamiiforums.com/

    The following error was encountered:

    * Read Error

    The system returned:

    (104) Connection reset by peer

    An error condition occurred while reading data from the network. Please retry your request.

    Your cache administrator is root.
    Generated Fri, 23 Jan 2009 09:38:08 GMT by haraka (squid/2.5.STABLE14)
     
  9. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    was in the same boat
     
  10. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    So those affected cannot as well read your request:

     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kuanzia muda wa saa 2 asubuhi had saa 6 mchana za Bongo nimejaribu sana kuingia kwenye JF bila mafanikio. Kwa sasa naipata vizuri ila nilishaanza kuwa na wasi wasi kwamba limetokea jambo gani? Niliogopa wasijepigwa stop kama DARUSO!!
     
  12. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkubwa Dark City hii ilikuwa tokea jana mida ya Usiku wa saa 9 hivi JF haikuwepo/ilikataa kufunguka kabisa. Ila Namshukuru Mungu sasa moyo wangu umepoa
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kuna thread ametuma Maxence Melo 'JF Server downtime' ameelezea tatizo lilikuwa ni nini na kuomba radhi kwa tatizo hilo.

    Ipitie DC.
     
  14. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,601
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    Naona hata speed iko slow compared to other day
     
  15. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkuu Max hayo madhara yamenikuta mpaka sasa siwezi kuingia tena mkuu!
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Nami nilipagawa nisijue nimuulize nani...
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, unanishangaza! Sasa umewezaje kupost hii?????
     
  18. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Mkuu Mpitanjia vipi tena kaka, yaani huwezi fikiria kua ninatumia mtandao usiokuwa wangu? Duh! umenishitusha sana mkuu! Ni kwamba kwa siku kama mbili sasa nimeshidnwa kuingia kutoka kwenye Computer yangu ya nyumbani, hapo juu nilikuwa ninadandia mtandao wa watu, lakini sasa niko tena kwenye bomba la nyumbani, vipi bado au?
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duh, yaani wala sikuwaza kuwa unadandia. Uliposema kuwa unashindwa kuingia nikadhani ni kwa mashine zopte, kumbe ya kudandia ilikuweka hewani. Asante kwa ufafanuzi na sasa naamni kuwa upo hewani full nondo na mambo yakekaa muruwa kabisa, sikuwa na nia mbaya, ni ukosefu wa uelewa kwa uopande wangu tu Mkuu, tuendelee
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah, mimi nilidhani nimepewa Server Ban walahi..!

    Hata hivyo naona bado kwa upande wangu napata shida ku-post ..inachukua muda sana kuload post baada ya ku-click iende..

    Nahani bado hali haijatengemaa 100%..
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...