Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Pre-Launch, toa maoni yako!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maxence Melo, Jan 28, 2011.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Wakuu,

    Dakika chache zijazo tutaibadilisha JF mwonekano, bado kuna vitu vichache vya kumalizia ambavyo tutaviweka w/end hii...

    Sasa basi, tungependa kupata maoni yenu juu ya nini mnaona kinafaa kuongezwa na kipi kirekebishwe.

    Logo itabadilika, miziki itaongezwa na chat inafanyiwa marekebisho ya mwisho, stats (missing) zitarekebishwa.

    Tunatumaini mtatujuza kwa kuandika hapa ama kwa njia ya barua pepe: support@jamiiforums.com
     
  2. K

    Kungwikongwe New Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello !
     
  3. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani ungeweka option ya mtu anayetoa tusi au kejeli zaidi ya mara moja kwa mwezi kuwa auto banned kwa mwezi mzima. Hii iwe applicable kwa yeyote atakayeleta breaking news au new alrt ambazo si za kweli.
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Sawa mkuu kwanza hongereni sana kwa juhudi zote ngoja tuione:clap2::clap2::clap2:

    najua kuna watu tuko wahafidhina na wengine wangependa mambo mapya so lazima kuwe na balance

    in anycase wakati wa kubadili itakuwa down kwa muda gani (manake wengine tutakufa kama itapotea muda mrefu)
     
  5. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    heshima mkuu, ngoja tuone kwanza inavyofanana ndipo tutaweza kutoa maoni. pongezi kwa kazi hiyo
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nice prior changes!

    Nimeona kwenye kujisajili, mmeiweka mbele kama tai...Its good from my opinion, maana wengine walikuwa hawaoni jinsi ya kujisajili...

    Otherwise we are anxious for pipe-line version on the coming!...
    Keep us enjoying wakuu!
     
  7. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Napendekeza kuwepo jukwaa ambapo watu wanaweza kupata taarifa za kiutafiti,uchunguzi ,za siri nk zilizodhibitishwa au JF sTORE iboreshwe kwani ,HII Jf Store ya sasa haina jipya.

    Byabato
     
  8. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona mambo yameanza kubadilika, hii ya profile kuwa juu nimeipenda, na pia kuacha signature chini safi as kunakuwa na tofauti kati ya posts. Pia hii rangi, sijui ni light blue au baby blue imetulia.

    Kudos.
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hongera sana max,

    nimekubali kabisa hii ni BEYOND OUR EXPECTATIONS
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wakuu poleni na kazi.. pendekezo, ni kwamba signature inavyokuwa chini inachanganya na message ya mtu... ushauri naomba either itengenezewe border chini ya different colour au iwekwe juu within the border ya profile (if its possible)
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    mi nadhani waibold hii border ya chini kulinda maana ya signature (inakuwaga chini eeh?) lol
     
  12. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tafuteni namna hii huduma iwe ya kulipia hususan muanze na kuweka mada baadaye muendelee hadi kuchangia. Maana mada nyingine zinazoletwa humu mh!
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Font wakuu naona zimekuwa ndogoooo...dah
     
  14. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wow

    I the forum looks amazing, wonderful. It is simple, keep it as simple as possible, neither colourful no bold.
     
  15. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    1. kwa kutumia moderator's experience na verified hisia .... basi....thread ambazo zitakuwa mmnahisi ni mis leading au zinaleta chuki au zina lengo la kuchochea udini au kikabila au jinsia ..... ziwe highlighted au ziwe black listed kwa namna yeyote ile ili popote ziendapo wana JF wasichangie

    2. Maxence.... provide a special page of classified ads..... not neccessary a page but maybe a ribbon or block in all pages that will give room to banners for advertisements...hii ni function tofauti na matangazo madogo madogo ambayo unapost kama topict .....unataka tu advertise biashara zetu ...ili na nyinyi mpate pesa...au nyinyi sio wachaga....hamtaki peas bana...
     
  16. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah, kwa sasa inachanganya sana, hata sijui nianzie wapi....ile kitu ya new topics imehamia wapi?
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hongera Management ya JF...Nimeona kwa macho sura ya JF ikibadilika...
    Nimefurahi sana..na inapendeza ..mengineyo tutajuzana!
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    INAENDELEA KUPENDEZA mkubwa


    nasubiri chatroom hiyo
     
  19. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    thats true wanaweza wakafanya the line of the border kuwa Thick (more visible) au wabadilishe the name of the signature iwe ni...... Trade Mark :) ...... just joking on the latter
     
  20. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu its getting better and better.... Perfect... Kazi nzuri sana sasa naanza kuikubali..., ignore my comments kuhusu signature as of 4:09pm its PERFECT
     
Loading...