Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Posts Opinion Poll.....kuongeza na kuboresha uchangiaji katika mijadala ya siasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LAT, Nov 21, 2010.

  1. L

    LAT JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Wana JF

    Kwa dhati ninapenda kutoa pendekezo langu kwa JF administrator na wana jf kwa ujumla, kwa vile tumekua tunatoa michango mingi yenye manufaa makubwa kabisa katika jamii na maendeleo ya taifa haswa katika nyanja za siasa, hivyo ninaomba mawazo, michango na maoni haya tunayotoa kuhusu masuala mbalimbali tuyapime uzito wake na ukweli wake kwa kuyapigia kura ndani ya JF floor.... hii itatoa dira halisi ya wazo (post) iliyotolewa... na kwakuwa wanaochangia kwenye JF ni watu wenye upeo na uelewa na inafanyika very random kama statistics inavyotaka...(sampling)... hivyo kuliko kusubiri Synovet na Redet walio kibiashara zaidi na kwa maslahi wanayojua wao wana JF wanaweza kutoa mwelekeo wa mambo ya kijamii na kisiasa kama opinion poll organ hivyo tukawanufaisha wananci wetu kwa kuwapa mtazamo wananchi kwa yale yanayojiri... JF web administrator anao uwezo mkubwa wa kutayarisha page itakayo endesha mchakato mzima wa kupiga kura online

    Hii itakua changamoto kubwa katika kuboresha uchangiaji wetu katika mijadala ya nyanja za siasa zinazozaa maendeleo katika taifa letu

    Ahsante sana

    Naomba Kutoa hoja
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    What are the costs? And will the society respect them?
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    YA,TUNAWEZA TUKAWA NA SEHEMU MAALUMU AMBAYO VIONGOZI WA JF WATAPOKEA MADA NA KUZICHAMBUWA THEN ILE ITAKAYO ONEKANA NI YA MSINGI ZAIDI IKAWEKWA MEZANI NA WANAJF KUCHANGIA MAWAZO YAO,ILA HII SEHEMU YETU IKAENDELEA KUWEPO,TATIZO NI KUWA SIAMINI KAMA KUNAVIONGOZI HATA MMOJA MWENYE TABIA YA KUPITIA JF,SINA HAKIKA NA ILO,KWANI WANA JF WANAJITAHIDI SAN KUUMIZA VICHWA HAPA ILA SIDHANI KAMA HAWA WAKUU WANAPITIA HILI JAMVI LA siasa

    MAPINDUZIIIIIIII DAIMAAAAAA
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Ahsante ... JF web administrator atafanya hii kazi as a normal routine kama anavyoweza kuwakilisha mawazo yetu online.... opinion poll itakuwa "online" kama tunavyochangia..... and the most and highly demanded topic i suggest to be published and opinion poll announced publicly...
     
  5. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mimi nadhani hatuhitaji hizo respect zao, cha muhimu tuchukue hatua sasa, na historia ipo, na amini itatuhukumu kama tulikosea au tulipatia, kwani mengi yamepita hapa na tuliyasema na yakapuuzwa lakini leo ndio yametufikisha hapa tulipo na mwamko huu wa kisiasa na amini JF ina mchango mkubwa sana.
    Kuna watu wengi wana ogopa KUTHUBUTU HATA KUGOMBEA UONGOZI, Lakini baada ya kupita humu na kupata chngamoto wengi tumewaona wakitangaza nia ya 2015 na tumekuwa tukiwashahuri WAANZE SASA MAANDALIZI NA NAAMINI WAKIJA UOMBA USHAHURI HUMU WATAPATA.
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    nadhani mawazo yetu tuyapime ili kuonyesha mfano wa demokrasia halisi katika JF ...... na mwananchi kweli wananufaika na mawazo na michango hii..... to respect an opinion is another thing kaka..... important is an opinion can reflect and affect changes
     
Loading...