Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF PM imekusaidiaje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kingmairo, Sep 20, 2012.

  1. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Wana Chit Chat, PM humu Jamvini ni nyenzo muhimu kwa matumizi mbalimbali! Leo napenda kupata ushuhuda je PM imekusaidia katika lipi? Kuna wengine wameshaweza ku-exchange phone numbers, e-mail na hata kuonana face to face kwa msaada wa PM! Kuna wengine kama Bishanga aligonganisha magari through PM, wengine ni couples sasa kwa msaada wa PM! Binafsi, sina something tangible cha kushuhudia, je wewe? Hebu tiririka hapa!
     
  2. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Imesaidia kibiashara..
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Imenisaidia sana hasa pale nilipodate mdada mpaka tukapanga kutoka out,na siu ilipofika tukautana maeneo nikaja gundua kumbe nilikuwa nadate na dada yangu baba mmoja mama mmoja tulipoutana tukaishia kucheka tu na kuulizana kumbe wewe ndio mtakatifu na mimi nikamuuliza kumbe wewe ndio.....................
     
  4. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    yastahili yakukute ila pole sana
     
  5. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mademuuuu
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    imenisadia kumchuna Bishanga hadi nimenunua nyumba Mbezi Beach
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Subir dozi sasa..mwosha huoshwa
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Unataka kuniambia kuwa atasubmit funguo bila kupenda?
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni baada ya kuuza ngozi yake?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    ...aisee kuna jamaa nilimkoromea hapa chit chat...bwana baada ya muda si nikakuta bonge la mkwara kule PM, khaa nilimchambaje!!
    nadhani mpaka sasa mikono yake itakua impata matege ya ghafla hata kutype jawezi maana sijamtia machoni hapa chit chat tena...
     
  11. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hzi PM lol!
    Kwa kweli zimenikutanisha na watu ambao nilikuwa nawaona kwenye TV tu!
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Ashukuriwe aliesema tusitumie real Name zetu,maana tungeona aibu kujibizana na Wakwe na Mababu zetu humu Jf.
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Hivi umeshawahijiuliza kwanini huwa naupa Like kwenye post zako nyingi..??
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Hivi umeshawahijiuliza kwanini huwa nakupa Like kwenye post zako nyingi..??
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,233
    Trophy Points: 280
    Lazima ugeuzwe kapeti mwaka huu!

     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Na wewe nimekupa Like hapo,umeshawahijiuliza kwa nini lakini..??
    Halafu hujanijibu bado unatokeaga wapi lakini wewe..??
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,233
    Trophy Points: 280
    Acha mchezo na vitu vya watu haviguswi shauri yako!
     
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    We Msiri wangu bhana.
    Unanifichiaga mambo mengi sana na Laiti ningeambiwa nikuchagulie zawadi,basi ningekupa Mbavu yangu moja.
    Ila ni kweli kbs huninyimagi Like wewe na mtu fulani hivi,yani hata sio wachoyo.
    Haya niambie...
     
  19. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    ...ili tukukanyage vizuri,
    au ugeuzwe dafu...
     
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Mtu Chake wewe,
    we mbona nanilii kakugeuza Vocha,
    anakukwangua kila kukicha na hatusemi?
    Au ndo yaleyale Akisafiri Mwarabu kaenda Dubai,
    Akisafiri Mzaramo kenda Ngomani.
    Mwache Pedeshee langu ajinafasi,Mtoto wa Dsm,
    Mtoto Handsome,
    Nakati ya CityCentre.
    Hakuzaliwa kwa bahati mbaya na wala haishi kwa Makusudi.
    Horyaaaaa...!!!
    Msiri wangu St Paka,hebu kalale,kha!!!
     
Loading...