Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Ninusuruni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Andrew Jr, Apr 26, 2012.

  1. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Jamani niwahini nisipotee na kufa kwa presha
    Nina mpennzi wangu wote tuko chuo kikuu lakini course tofauti lakini tunalingana Umri. Tumeishi kwa pamoja kwa miaka 4 kwa mapenzi ya dhati zaidi ya hat hiv nnavyosema. Mimi namaliza chuo mwaka huu, lakini yeye anasoma sheria lazma wasome miaka 4 kabla ya school of Law
    Wasisi wangu ni umri,, na tumepanga kuoana. Je wazazi watatuelewa kwa kigezo cha umri? Jamani nambieni
     
  2. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    umri si tatizo hasa mkilingana
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    hilo sio tatizo nilidhani anakusaliti kumbe hilo sio tatizo.
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wasiwasi wako ni umri tu au kuna kitu kingine?

    Kwa nini uendeshwe na hisia zaidi kuliko uhalisia? Moyo wa Glory kama nitkuwa nimekupata vizuri ina maan wewe ndiyo umemzidi huyo mbwanga miaka minne?

    Wazazi wako ulishawahi kuwasikia wakisema kuhusu suala hilo la umri na wakalijengea msimamo kama suala la tofauti za dini lilivyo?

    Hata hivyo usife kwa presha kama mnapendana kwa dhati ukikifika wasaa pelekaneni kwa wazazi ili musikie wanasemaje?

    Kama itatokea wakawa na mawazo sambamba na hisia zako fungeeni dasara la kumananisha kwa wazazi wenu natumani hawatakuwa wakoloni kama wale wa miaka 47.

    Najua tatizo lako siyo kubwa ila umelikuza mwenyewe halafu likakutisha!!!!! Ulishawahi kufunga mlango wa nyumba yako halafu ukatoka safari kisha ukaanza kuwaza kuwa hujafunga mlango na ukaogopa kwelikweli kuwa utaibiwa kila kitu kwa HOFU AMBAYO UMEIJENGA MWENYEWE KUWA LABDA SIJAFUNGA VIZURI AU SIKUFUNGA KABISA!!!

    Ni mtazamo tu.
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    amesema wamelingana umri na sio amemzidi miaka minne soma tena Losambo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Umri sio tatizo what matters ni mapenzi ya kweli na msimamo..kwani watu wakitaka kuoana wazazi lazima waulize umri??umri ni swala dogo sana..
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu kama wamelingana basi ndiyo hakuna shida kabisa, kihoro cha nini? Labda kuna lingine.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona unaandika kama umeishia form 4 shule ya kata.
    Hili ni tatizo la kuletwa na graduate mtarajiwa.
    OTIS
     
  9. J

    JOJEETA Senior Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mapenzi ya kweli hayaangalii umri,dini ,rangi wala kabila.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa tukunusuru nini?
     
  11. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Losambo nashukuru, sijamzidi umri tumepishana mwezi mmoja. Tulianza wote chuo lakin wao wanasoma miaka 4 mana wanasoma Law mim namaliza mwaka huu so ntamwacha chuo.
    Wote tuko dini moja na tunasali sana na kama ni uaminifu huu ndio halisi, nami namtendea haki kwa kuwa mwaminifu so tunaaminiana sana.
     
  12. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Hamna tatizo hapo, labda kama kwenye utendaji kitandani kuna kasoro!
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    MOYO WA GLORY hiyo siyo ishu ya wazazi wenu ni yenu na haimhusu yoyote!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Hamna tatizo hapo, labda kama kwenye utendaji kitandani kuna kasoro!

    Ndoa hujengwa na tendo la ndoa, au kwa kizungu wanasema A MARRIAGE HAS TO BE CONSUMED...

    Sasa kama hapo kuna tatizo, sepa fasta!
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,370
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    siku hizi kuna kila aina ya vyuo..
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona unajitia wasiwasi? unakusudia umri utakua umekwenda mpaka akimaliza au ndio muowane au wazazi wanahusika na nini kwenye umri na mpenzi yenu nyie wawili? toa presha muachie mwenyezi mungu.
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nadhani kuna kitu zaidi ya umri ila hutaki kufunguka!!

    Babu DC!!
     
  18. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    woga wa nini au kuna lecturer unahisi anampakata?
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ni kweli....umri ni tatizo kubwa sana.....wazazi lazima wakisanue....
     
  20. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kama umekaa na wazazi wako hutashindwa 'kuwasoma'-
    lazima utakuwa unajua ukiwapeleka mtu wa aina gani watareact vp-thats all
     
Loading...