Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF ninaomba sala zenu leo ni kura za maoni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by W. J. Malecela, Apr 3, 2012.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,310
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    Wana JF, leo ninakwenda kusimama mbele ya Wabunge wote wa CCM kuomba kupitishwa kwenye kura zao za maoni ya kugombea Ubunge wa EAC, ninaamini niaenda pale nikiiwakilisha JF sasa ni muhimu sana leo tukaweka tofauti ya itikiadi zetu pembeni na kwua kitu kimoja katika kuombeana na kutakiana heri, kupita kwangu ni kupita kwa JF.

    - Nimesema huko nyuma na ninasema tena mimi Mwanachama wa CCM, tena hai na wa muda mrefu sana toka mwaka 1982 nikiwa JKT Oljoro kwa mujibu wa sheria ya mwaka mmoja baada ya kusomeshwa bure na Serikali ya Awamu ya kwanza. Nia na madhumuni yangu siku zote ni mabadiliko ya mwenendo wa kisiasa kwa taifa letu, ili tuweze kusonga mbele kulingana na wakati, ninaamini kwamba wengine wakija na ideas kutoka upinzani na wengine tukija na the same ideas kutokea ndani ya CCM, siku moja tutalisaidia taifa letu kufikia pahali linapotakiwa kwa nyakati hizi za kisayansi.

    - Kwa kifupi ninataka kwenda EAC, ili kulisimamia taifa langu kwenye masuala ya interest za kiuchumi na hasa Ardhi yetu nikiwa ninajua kwamba nchi zingine Nne za Jumuiya hazina sheria za serikali za kusimamia Ardhi zao kwa sababu hata hiyo Ardhi hawana tena yote ilishanunuliwa na wananchi wao, sisi tu ndio bado tuna Ardhi inayosimamiwa kisheria na serikali yetu. Pia ninataka kuhakikisha Tanzania haturudii tena makosa ya nyuma ya kushirki kwenye Jumuiya iliyokufa mwaka 1977, ambapo ilipokufa sisi tuliumia sana kwa sababu tulikuwa tumejikita sana huko, infact mpaka leo kuna areas kama za Airline na Railways, bado tumeshindwa ku-recover, sitaki Tanzania tukimbizwe na Kenya walivunja Jumuiya ya kwanza kwenye One Currency na Political Federation, ninasema kwamba tujifunze kuwa EU sasa hivi iko matatizoni ni kwa sababu ya mbio mbio za kuanzisha jumuiya hiyo bila utafiti wa kutosha.

    Kwa hayo machache ninaomba kuwaomba JF wote leo tujaribu kuombeana heri ili tupite kwa sababu kupita kwangu ni kupita kwa JF pia!

    MUNGU AIBARIKI TANZANIA NA PIA AIBARIKI JF KUMKOMA NYANI1

    William.
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    JF imekubeba hadi hapo ulipofikia, bado unataka tuendelee kukubeba kwa kukusalia, you are too demanding brother!!!

    Mama yako ameitukana pipoz pawa juzi alipokuwa Kiwira kwenye uchaguzi wa diwani ambapo alidondokea pua, nahisi hata wewe utadondokea pua kwakuwa hatujui sifa zako za utendaji zaidi ya uwezo wako wa kutumia KEYBOARD kupost ***** ndani ya JF. Kama Baba yako alishindwa na Livingstone Lusinde, aliyejitangaza kuwa ni kichaa, sioni uwezekano wa wewe kupita mbeye ya Ole Millya na wengine...
     
  3. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa kuwa l
     
  4. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,310
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Mkuu nimekusikia, isipokuwa naomba ukaangalie tena kumbu kumbu zako kuhusu majina ya wagombea waliopo sasa maana huenda hauko current, Millya is my friend and I respect as a humanbeing na mkuu uwe na siku njema sana!

    - Otherwise sidhani kama wewe unaandika hapa kutokana na siasa za baba na mama yako unless kuna something I am missing hapo kwenye hoja zako!

    William.
     
  5. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,639
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    Tunakutakia mafanikio mema, jiamini kujieleza naona hizo sera zako zina mashiko ukizisimamia na kujieleza vizuri. Tatizo na wasiwasi wangu ni kwa hicho chama chako CCM usijekushangaa tayari kuna watu washamwaga pesa na matusi wewe unakuwa huna chako.

    Badilikeni jamani chama lenu linakufa hilo. Other wise kila la heri mkuu.
     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu hebu niweke vizuri kabla ya kufanya maombezi... jumuia iliyokufa 1967 unamaanisha ?
     
  7. m

    mwana siasa Senior Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Okey mkuu!una sala zangu leo.All the best ila usipanick huko mana ushindani ni mkubwa sana.
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    jumuiya haikufa 1967 bwana..........
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kila la kheli...
     
  10. c

    collezione JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Haha, kazi ipo. Malecela wapelekee kule Facebook.

    Ukiandika hivi. Baada ya dk 3. Utapata reply zaidi ya 30 kutoka kwa kina dada, mam na masharobaro wenzako wa masaki.

    Humu wamejaa wabishi. Tunataka changes. Pipo hazitaki porojo. Wala rangi za kijani.

    My take: CCM miaka yote mnakuwa wabunge East Africa. Wewe ndo utatuletea miujiza??
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sala kubwa ni kwamba kura kwenye mchakato wenu ziwe huru tu...msichakachuane kama ambavyo umekuwa utaratibu usio rasmi kwenye chama chenu! Jipe moyo, you will win!
     
  12. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kabla ya kukuombea tuambie kwanza umewafanyia nini watanzania.
     
  13. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ningekuwa mjumbe nisingekupigia kura ila kila la kheir!
     
  14. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kila heri Mkuu. Ukawakilishe vijana wenzio wa kitanzania vizuri, na uwasilishe fikra pevu zikijikita kwenye nguvu ya hoja
     
  15. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    All the best...
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sina hakika hata kama unafahamu la kufanya ukichaguliwa kuwa mbunge.
     
  17. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Kaka maombi utapata lakini nasikitika huko ulipo (ccm) utaharibikiwa hata kama una hoja nzuri kiasi gani? Kama utakuwa mbunge ea. Na ukapata umaarufu kwa kujenga na kutetea hoja bungeni. Magamba ya hapa home yatakupeleka kwenye kampein za chaguzi ndogo nawe utakuwa na matusi kama lusinde tu. Labda uniahidi hutabadilika!
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Fikra pevu na uwakilishi ni kama mtaji na wazo la biashara.
    Kipi hutangulia??

     
  19. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mmmh wewe huwezi kuomba kwani,au unafikiri watu wanapiga kura jf nn?, ccm wanamungu tangu lini, ccm pesa tu jipange kaka na fedha nyingi sana ili ufanikiwe,hilo liko wazi
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Unataka nikuombee? wewe??!!
     
Loading...