Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF ni zaidi ya udaku wa siasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibunango, Apr 1, 2008.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    wapendwa, jaribuni kutembelea sehemu mbalimbali za JF, kwani kuna mengi ya kujua na kujifunza...
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ushauri mzuri maana watu 'tunabanana' sana kwenye siasa kana kwamba maisha ni siasa tu. utakuta hata post nyingine zinazostahili kuwa katika uchumi/biashara au masuala ya jamii n.k yanaingizwa kwenye siasa na watu wanaendelea kuchangia tu
     
  3. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #3
    Jan 6, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Leo nimeikumbuka hii nikacheeka!
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Halafu siku hizi bila breaking nyuzziii za kutokea kisutu au ccm na chadema kubwagana kwenye chaguzi.... basi karibia kila kitu kimeshakuwa documented!!! ndo' maana wengine tunaangaza macho kwenye majamvi mengine na kuwaachia akina Mkjj, Kitila, Halisi, Kasheshe na makundi yao ukumbi wao mpenzi wajitanue... :)
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inaonyesha watu wengi humu tunapenda sana maswala ya kisiasa.
    Tumesahau maswala ya kijamii na kiuchumi zaidi.
    Hivi mahakimu wa Kisutu bado hawajarudi toka likizo?Breaking news ziendelee pamoja na tetesi.
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Je una maoni gani kuhusu hawa watu wa Wind East Africa na mradi wao wa umeme wa upepo wa megawati 50 ambao utaanza kuzalishwa mwakani?
     
  7. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wazungu wanasema "You are what you eat!"

    Inaonekana chakula chetu kikuu watanzania ni udaku - uwe wa kisiasa, kizinzi, au kimajungu.

    Hivi mmeona traffic ya kwenye thread ya "Jabir Kigoda wa BOT" ilivyo kubwa? Yaani kuna visitors kibao wamepiga kambi humo kabisa...wakisubiri maudaku yaendelee kumwagwa.

    Oh well, it is what it is.....unfortunately!!
     
  8. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2009
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,628
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Shabash another richmond?
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    :D
    Hapana, huu ni mradi ambao utapunguza sana kutegemea umeme wa nguvu za maji na dizeli. Ni mojawapo ya miradi inayokwenda sambamba na matumizi mbadala ya uzalishaji umeme.
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wabongo bwana tukikaa kwenye siasa mnaongea tukija na kuliweka kwenye forums nyinegine mnaongea.......
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Napenda kujua tu. Nimecheki na majikwaa mengine nikaona kuna deficit ya uchangiaji wa mada mbalimbali. Huku JF kuna mzizi gani? Mbona kuna msongamano sana na watu kila siku wanajisajili?
     
  12. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Home of Great Thinkers.....where we dare to talk openly!
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Some ppl talk openly still banned. Others ripped off their threads & posts. Kuna sababu zaidi
     
  14. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    kibunango,
    Unajuwa muruwa wa kila nyanja ya kijamii umeharibiwa na wana siasa kuanzia uchumi, siasa yenyewe, hata jamii, sekta nyingi zimekwama maendeleo yake kutokana na ufisadi wa wanasiasa na siasa zao, ndo maana mazungumzo yoyote hayawi sawa kama hutakuta wanasiasa ni tatizo.Sema afya, barabara, maji safi,usalama,n.k utajikuta unarudi kule kule katika siasa kwa kuwa tu muruwa wa mambo hayo na mengine unaharibiwa na wanasiasa.
     
  15. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kila kitu kinaongozwa na siasa. Ila kupitia jamvi hili nimegundua kuwa watanzania walio wengi (japo si wote) hawana tena technicalcompetence ya kuchambua mambo yaliyo nje ya siasa. Ukianzisha thread ya kiufundi katika nyanja ya uhandisi, udaktari nk utaona ghafla inavamiwa na mawazo ya kisiasa. Ina maana wahandisi, madaktari, etc waliomo humu hawajabobea kwenye fani zao??? Kimsingi. Nenda utembelee majamvi mengine kama yahoo answers, linkedin, etc utauliza swali na kupata majibu maridhawa mpaka unafurahi. Sasa humu JF, tunahitaji nini jamani ili tujikwamue? Jamani, siasa ipo na itaendelea kuwepo na kututawala, lakini si kila mtu ajizamishe asilimia 100 karika siasa japo tusiinyamazie pia.
     
  16. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kibunango au unahamasisha watu tutembelee na kule mambo ya kikubwa nini? maana naona kama wateja wamepungua sana siku hizi huko:D
     
Loading...