Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF ni Zaidi ya Chuo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gates, Feb 9, 2011.

  1. G

    Gates Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Namshukuru sana mwenyezi Mungu kwa kunijalia muda huu wa kuandika machache kuhusu JF.

    Kusema kweli, kutokana na mafundisho ninayopata hapa naamini utakubaliana nami kwamba JF ni zaidi ya mtandao wa kijamii!

    Hata hivyo, natamani sana kama wengi wangepata nafasi ya kujiunga na kuchangia mawazo yao kwa faida yetu wote na taifa letu kwa ujumla. Ningependekeza uwepo mfumo wa kusambaziana habari na kuwaalika watu wengine waweze kujiunga kupitia e mails za members kama mitandao mingine mikubwa kama FB.

    Mtandao wetu wa JF unatisha na labda nikiri hapa kwamba binafsi bado sijaona kama JF. Hongereni sana waanzishaji.

    Pamoja tutaijenga Tanzania!
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :clap2::clap2::clap2::clap2::clap2:
     
  3. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kumbe nawewe umegundua hili!!!
    Hongera member.
     
  4. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana nawe,hiki ni zaidi ya chuo,nafurahi hakuna mitihani!
     
  5. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tupo pamoja chuo bila test wala mtihani.
     
  6. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    For me I have a different opinion...it used to be, but right after election there is a lot of confusion and alliances...

    We need to separate emotions with facts..
     
Loading...