Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF na uandikwaji wa Katiba Mpya.

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Kimbori, May 18, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    JF imekuwa na msaada mkubwa sana kwa jamii, hususani katika kusema ukweli.
    Naomba kujua; JE TUNAWEZA KUTOA MAONI YA PAMOJA JUU YA VIPAUMBELE VYA TAIFA, AMBAVYO VINAPASWA KUWEPO KWENYE KATIBA? JF ina msaada mkubwa sana katika mustakabali wa Taifa.
     
Loading...