Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Music Player

Discussion in 'Entertainment' started by Fisadinumber1, Mar 5, 2011.

  1. F

    Fisadinumber1 Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza ile player ya JF naweza kuipata wapi iliyokuwa na collection nzuri sana ya nyimbo za zamani? Asanteni.
     
  2. F

    Fisadinumber1 Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba mnifahamishe kuhusu hii player
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nazani player limeisha betri maanake long time limepotea katika mazingira ya kutatanisha
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Waulize wahusika.....
     
  5. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mods,

    Hii sehemu ya muziki ilikwenda wapi? Please irudishe kwani ilikuwa inatuburudisha tulio wengi!!!

    Asante kwa kusikia kilio chetu.

    Tiba
     
  6. K

    Kibento Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kma vp Jf nayo iende kwa babu loliondo. . . . .
    Teh teh . . .
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kweli wasikie kilio cha walio wengi
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    kwanini msiandike email kwa support@jamiiforums.c ili mpewe majibu badala ya kuanzisha thread?
     
  9. F

    Fisadinumber1 Member

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji, nilimtafuta Robot tokea 25th February lakini naona bado hajajibu. Pia nilimtumia mail before that week, lakini hakuijibu. Kwani wewe unafahamu kwanini imetolewa?
     
  10. F

    Fisadinumber1 Member

    #10
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nakubaliana kabisa na wewe Tiba. Hopefully watasikia this time.
     
  11. F

    Fisadinumber1 Member

    #11
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshauliza lakini sikujibiwa, hivyo nikaona nianzishe thread hopefully nitapata jibu.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    watakusoma mkuu
     
  13. fige

    fige JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maana umeuliza player !saa hizi hujalala ?Afadhali irudi
     
  14. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,925
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Hivi unapopeleka maombi ni lazima ujibiwe papo hapo. Watu wengine bwana hawapendi kusubiri lakini wao ni wakwanza kuweka wenzao viporo.
     
  15. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa kweli itapendeza sana kama itarudi. i pray for you wakuu wa JF. Mungu awatie nguvu muirudishe mapema

    Glory to God
     
  16. F

    FUSO JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Da Judy, mi nafikiri music player inakula space sana na inaongeza latency na ndiyo maana wameitoa, sina uhakika ngoja tungoje watatujibuje wenyewe.
     
  17. F

    Fisadinumber1 Member

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungesoma vizuri kwanza kabla ya kujibu - niliuliza since Feb, na nimekaa muda mrefu nikisubiri jibu. Hichi sio kitu kama kuomba tender inabidi usubiri muda mrefu, ni swala la kutufahamisha kwanini imetolewa.
     
  18. F

    Fisadinumber1 Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lets hope wameiona hii thread na wataijibu. Ile kitu ilikuwa safi sana hasa kama mtu uko abroad mbali na nyumbani, inasaidia kukumbushia mambo ya nyumbani
     
  19. F

    Fisadinumber1 Member

    #19
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mods, pls naomba mtujibu kuhusiana na hili ombi letu la Player. Thanks
     
Loading...