Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Mods naithamini kazi yenu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jan 25, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kwanza kabisa poleni na majukumu ya uendeshaji wa jamvi hili.
    Leo hii nimeshuhudia uwepo wa kitufe cha "Thanks" kwa mobile users.kwa niaba ya wengine nachukua fursa hii kuwashukuru na kuwapongeza.inaonyesha ni jinsi gani mnajali bila kubagua.
    Na mimi natoa ahadi kuanzia mwezi wa 3 mwaka huu mtaanza kuulamba mkono wangu.
    Nashukuru na kazi njema!

    JACK BAUER,
    CTU.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Daaaaaaah, umenikumbusha ngoja nianze kujichanga....
     
Loading...