Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Moderator ni Facilitator kwenye semina yetu hapa Iringa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutunga M, Nov 19, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mmoja wa mamodorator wa JF tuko naye hapa iringa kwenye semina iliyoandaliwa kwa waawaandishi wa habari kutoka Tanzania nzima.

    Moderator huyu(jina naliifadhi) ni mmoja wa facilitator kuhusu New media master class hasa uandishi katika online journalism na changamoto anazopata akiwa JF.

    Nikiwa member nimefurahi sana kumuona moderator huyu

    Hata mimi hanijui lakini kwa kuwa mada yake ataitoa kesho nitaishusha live
     
  2. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mjengwa unashusha nini?
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sio huyu?
    [​IMG]
     
  4. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    siyo Max,

    We subiri nitawajulisha atakayosema kuhusu JF,kama akisema uongo akidhani hakuna member wa JF inakula kwake.Ngoja tu namsubiri kwa hamu sana atupige shule juu ya mabo hayo
     
  5. m

    matambo JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mimi najua atakujua kwa huo mdomo wako tuu
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sasa ndugu Rutunga unategemea atasema uongo gani umuumbue?
    Atasema Maria roza hajawahi kuingia kwenye lile jukwaa lake na Ivuga? Au atasema malaria sugu haongei pumba?
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Rutunga vipi kiti moto ya Iringa na baridi ya Iringa. Bila shaka unaifaidi! Niletee kilo 10 tutakutana ubungo ukiwa unarudi.
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Haha hahha
     
Loading...