Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf mobile

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kurunzi, Feb 8, 2011.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kunawakati feauture ya new topic haitokei kwenye simu yangu je kunatatizo na mtandao wa JF AU SIMU YANGU NAOMBENI MSAADA
     
  2. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,447
    Likes Received: 9,169
    Trophy Points: 280
    Pole member!
    Basi ungetaja aina ya handset unayoitumia!
    Labda kimeo? Samahani kama utanielewa vibaya sijakusudia kukunyanyapaa!
    Mod usini BAN.
    Nimetumia lugha rahisi ili nieleweke!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Itakuwa tatizo la simu yako, mbona mimi ipo??
     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hamna mbaya mkuu si unajua tena uchumi na maisha yamepanda ni sony ericson T700 NITASHUKURU KWA MSAADA
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nafikiri simu yako inauwezo mdogo kufungua JF ambayo watu wengi wanafungua kwa wakati mmoja na JF ni kubwa
     
Loading...