Jf mobile leo vipi?

TATIANA

JF-Expert Member
Dec 8, 2010
4,627
2,272
Wanaotumia jf mobile naombeni mnifahamishe plz,je nanyi hampati mobile view? Hii problem imeanza around saa moja jioni.
Thx wakuu.
 
Wanaotumia jf mobile naombeni mnifahamishe plz,je nanyi hampati mobile view? Hii problem imeanza around saa moja jioni.
Thx wakuu.

imeisha au bado ipo? mi napata natumia mtandao Voda, kimeo Nokia 5230 browser Opera mini 5 beta 2
 
imeisha au bado ipo? Mi napata natumia mtandao voda, kimeo nokia 5230 browser opera mini 5 beta 2

thx gurta,naipata ila inakuwa in pc view nami napenda mobile view. Pia hakuna option ya kurudisha kwenye mobile view.
 
thx gurta,naipata ila inakuwa in pc view nami napenda mobile view. Pia hakuna option ya kurudisha kwenye mobile view.

Kwenye hiyo pc view uki-scroll mpaka chini kabisa utakuta hiyo option ila kwa leo hiyo option haionekani. Fanya kui-set 'mobile view' kama default next time ukiipata hiyo option.

Pole
 
si kuwa siipati,hapana. Naipata ila inakua kwenye pc view nami napendelea zaid mobile view.

ina maana mpaka sasa hivi hujapata mobile view?! Mbona mie sasa natumia mobile in mobile view na inapiga mzigo kama kawaida.
 
Nenda kwenye setting, shuka chini hadi mwisho mwa page utapata option ya kukurudisha kwenye mobile edition.
 
Back
Top Bottom