Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf mnatufumbua macho hadi na siye wa vijijini,MUBARIKIWE!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by COWARD, Apr 23, 2012.

  1. C

    COWARD Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mamilioni ya wa Tanzania kupata habari sahihi,kwa wakati sahihi ni ndoto.hili si kwamba ni kwa bahati mbaya,(hapana)ila ni mpango mkakati wa watu wachache walio wavivu wa kufikiri tuliowapa dhamana ya kutuongoza.akidhani kwamba kwa kubana fursa za wananchi kupata habari ndio salama yao ya kuendelea kutuburuza.lakini kutokana na teknlojia kwenda kinyume na mipango yao,anguko lao liko dahiri.Teknoljia hiyo ndiyo iliyo niwezesha na mimi kupata kuifahamu,kuiaijua na kuanza kupata habari muhimu kirahisi zaidi ya hapo awali pamoja na kwamba naishi kijijini ndanindani kabisa.jf shukrani zenu
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    badilisha id yako au coward of snakes sababu umesema upo vijijini
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Pia kuna watu wanapata habari, ila hawataki kuamini, hivyo kuamua kukashfu watoa habari. INFORMATION IS POWER!!
     
Loading...