Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF mmejiandaa kwa hili?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kituko, Oct 30, 2010.

  1. K

    Kituko JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    kutokana na mwenendo wa kiasasa unavyoelekea kuna kila dalili ya wizi wa kura kutokea, na kwa kipindi hichi kifupi habari za njama hizo ya wizi zimekuwa zikilipotiwa humu (JF), kwanza na baadae kwenda sehemu zingine,

    kwa maana hiyo JF inaonekana ni kama kituo muhimu cha kupatia info zote muhimu na ni ukweli ulio wazi kuwa matokeo mengi yatawasilishwa humu kwanza na jumla sahihi ya kura za uraisi inaweza kupatikana humu (kwa kujumlisha kura za vituo vyote), na hili linajulikana na hao wachakachuaji na sidhani kama watakuwa tayari kwa idadi/jumla ya kura za uraisi zijulikane na mtu mwingine yoyote kabla ya wao (wachakachuaji) hawajajumlisha, MAANA JK ALISEMA HAPO KWENYE JUMLA NDIPO WANAPOWEZA KUFANYA UHUNI WAO

    hofu yangu kubwa ni JF kuhujumiwa wakati huu wa kusubiri matokeo 31Oct mpaka 3Nov, MODs na wengineo wanaohusika, MMEJIANDAA KWA HILI?
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Giv me a break
     
  3. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Pamoja na kuwa sheria hairuhusu kutangaza matokeo, lakini tunaweza kupata provision results hapahapa kwa kila kituo Tanzania nzima, hii itaweza kusaidia kutuweka sawa kirecords
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    tatizo mtandao hautahujumiwa?
     
  5. b

    buckreef JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni sheria gani hiyo ambayo inazuia kutangaza matokeo? Hakuna sheria kama hiyo, kinachokatazwa ni kutangaza mshindi, kazi ambayo hufanya na NEC tu.

    Matokeo yote yanabandikwa ukutani na hivyo mtu yeyote anaweza kuya kopi na kuweka sehemu yoyote.

    Ila msije mkaletewa matokeo fake na mkaanza kushangilia ushindi ambao haupo.
     
  6. T

    The King JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hujuma inaweza kutokea ili jamvi lisiwe hewani. Mods inabidi wafanye kazi OT ili kuhakikisha kila kitu kiko shwari na pia nadhani kutakuwa na umati mkubwa sana ambao haujawahi kuonekana tangu jamvi lianzishwe.
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    na ndio maana miminilkuwa naona hapa JF, inaweza kuwa ni center nzuri ya kuyapata matokeo ya pande zote, na jumla kujulikana humu
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    muda wote unashinda humu unatafuta nini, kama sio info muhimu?
     
Loading...