Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf mmeitumia vipi long wked?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Elia, Apr 27, 2011.

  1. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari ya mapumziko wana jf? Habari ya Easter, Tumesherehekea vipi? Tume enjoy? Hebu tupeane stori kidogo maana ilikuwa ni Long week end! Na matukio lazima yalikuwepo. Mimi ilikuwa nzuri saana ila kidogo ma ATM yalitaka yaniumbue sehemu nyingi miamala ilikuwa inasumbua. Madimbwi ya maji nayo yaliharibu kdg.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Daahhh..
    mie niliona ambulance na gari la police
    nashukuru Mungu bado nahema..
    easter yangu ilikiwa chachu la kini
    ilibadilika kuwa tamu baada ya ndugu
    jamaa na marafiki kunisaidia hapa na pale..
    na shukurani zangu ziende kwa wana JF
    walionipigia mnajijua . Mungu awabariki sana..
    Na ninawapenda wote..
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ilikuwa nzuri mie nilikwenda kusali nakwenda kusafisha makaburi ya ndugu zangu waliofariki kitambo
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pole sana dadaa! ubarikiwe pia!
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii ikopoa mydear! nilidhani ulilala tu maana kihali ya hewa Bongo kilikuwa condyusivu
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Asante
    kama siku yako bado ni bado tu..
    Na nmshukuru sana Mwenyezi Mungu..
     
  7. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Japo mambo yalikuwa ni mengii, lakini kwa muda nilioupata niliutumia kwa kukaa nyumbani mwa Bwana kwa ajili ya kula na kunywa chakula cha uzima!!!!

    Namshukuru Mungu anipaye uzima tele!!! najua haya yote ni kwa neema yake tu ambapo Pasaka nyingine tena itanikuta nikiwa na nguvu na afya tele!!!!
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160




    Elia it seems ulitumia sana eeh, hope hujamaliza zoote. To me it was a very long weekend, familia yangu yote haikuwepo. Kweli nilipumzika kimajukumu nikaishia kuangalia movies. Alaf jamani kwa yeyote ambae amengalia London Boulevard ya Farell & keira naomba kujua pale mwisho ikoje - Jamaa kafa au? mana its killing me not knowing.
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unajua tuna kuwa busy sana ukipata tym kama hii, unafanya complete refresh Ukianza nzigo ni kwenda mbele! Hiyo movie sijaiona ila umenipa home work niitafute!
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa busy sana na JF hadi wakati mwingine nilisahau kula
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160




    Umeona eeh? i believe JF sometimes its all the food u need. Gaga atleast inaonesha u did something u enjoy.
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mhh, sema tu nadhani hata kuoga ulikuwa una sahau teh,teh teh!
     
  13. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    that was very good and kind for you.ni mfano wa kuigwa.keep it up.
     
  14. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ilikuwa pouwa sana.
     
  15. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    To me i was bize na kazi,i don hev weekend au ckukuu.ckukuu ni siku yoyote ukiwa na chapaa.
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa poa tu,baada ya ibada tunakaa kijiweni kula ghahawa na kashata.
     
  17. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Valuuu JF valuuu JF valuu JF na mengineyo
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa hali ya hewa hii, subiri miezi mitatu uone ongezeko la kina nanihii clinic ! :smile-big: :smile-big:
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Simple Look But Tough in Wallet

    .....Hapo sawa..:plane:
     
Loading...