Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Men Talks . . . This and That . . . .

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Superman, May 2, 2011.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hey Guys . . .

    Kama mnavyojua, Wanaume tunayo majukumu mengi sana katika dunia hii na tuko mstari wa mbele katika mambo mbali mbali. Hata hivyo napenda zaidi tuongelee zaidi majukumu yetu ya kifamilia na kijamii na mambo mengine ya akina baba yanayotuhusu. In particular tuongelee mambo kama:

    1. Ni maduka gani mazuri kuwanunulia wapenzi wetu vitu vizuri pale ambapo tunapenda kuwapa suprises.

    2. Wapi akina baba tufanye shopping zetu binafsi na za familia pale ambapo wenzi wetu hawahusiki.

    3. Wapi tuagize magari na kwa bei zipi na ni magari ya aina gani.

    4. Majukumu gani ya ziada ya kijamii tunaweza kushiriki mbali na ya familia zetu.

    5. Jinsi gani tunaweza kuprotect familia zetu kutokana na mambo mbalimbali yanaayoweza kutuathiri kama uharibifu wa tabia au ujambazi. Mfano kuwalinda watoto na influence mbaya, wapi pa kupata silaha za kujikinga na ni aina gani nzuri ya silaha n.k.

    6. Wapi kwa kuwatoa wapenzi wetu (viota) na sehemu hizo zina uhuduma gani. Same kwa familia nzima.

    7. Tuongelee juu ya fashions na jinsi ya kwenda na wakati bila kuwa "too much". i.e. Nguo za kuvaa, viatu, saa, glasses etc

    8. Tuongelee ni aina gani ya wadada katika hali halisi wanafaa kuwa "Wenzi zetu wa maisha"

    9. Tuongelee jinsi ya kuepuka vishawishi vinavyoweza kupelekea kupunguza mapenzi ya mwenzi wako na familia. i.e. kuepuka vimada.

    10. Tuongelee mambo mbalimbali na vitu mbali mbali vinavyotugusa katika maisha yetu, . . . nk . . .

    Karibuni ukumbini . . .
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sijui kwanini kila nikisoma naishia kwenye namba 7
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sorry, nimepita tu. Sijasoma ulichoandika.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ngoja niendelee ku-brain storm nitakuja na mengine mengi
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Namba 8 hujaiona???
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sasa hivi unaweza kufanya shopping online ya vitu mbali mbali. Kama una uhakika na kitu gani mwenzi wako anapenda na unajua size yake unaweza kumnunulia kutoka katika mitandao mbalimbali ambayo iko trusted kama ebay, amazoni, alibaba express, tradecarview (paytrade) n.k.

    Ukiwa na PAYPAL A/C ni rahisi kutuma pesa au unaweza kutumia Western Union. Kuna baadhi ya Bank unaweza kufungua Account ya Pay Pal.
     
  7. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    oooh kumbe ni men na mm nimeingia kusudi coz mnapenda kuchungulia mada zetu,but anywei pia nipo kuiba mapoint ili na mm nimuweke sawa baba naniiiliu wangu
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    una maana gani mkuu
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Namba tatu imeniacha hoi
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Namba 9 je
    Sorry sijasoma
     
  11. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Haaa haaa . . . Mkuu nimeshakuona ugonjwa wako . . . . No.7 inasema hivi:

    Tuongelee juu ya fashions na jinsi ya kwenda na wakati bila kuwa "too much". i.e. Nguo za kuvaa, viatu, saa, glasses etc

    Kama ni Mzee wa Pamba na Quality ya juu, basi utakuwa mtu wa AKY'S Mkuu.

    Otherwise unaweza kupata some unbranded quality Kariakoo.

    Pia kuna Mitumba first class I think Kariakoo Mnadani. Inategemea unaongelea item gani unahitaji.

    Ngoja tuwasikie na wengine . . .
     
  12. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mi sitaongea, nasoma tu wapendwa!
     
  13. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Acha hizo Sweetlady . . . kwani hukuona title? hizi topics hizi zitafaanya ID's's sizizojulikana jinsia zijulikane . . . Haaaa haaa karibu utupe company assuming you are a lady.
     
  14. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Come back TF . . . waiting . . .
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa bana huwa wananiacha hoi tu kwenye bei zao
     
  16. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Amesema kaishia 7. Kisha kasema ana-brainstorm and will come back.
     
  17. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Leo tutaona mengi . . . umesema wewe ni jinsia gani vile . . . ? lol
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    In fact namba 1,2,4,6,7,8,9 nimezikubali
     
  19. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    jike dume vp kwani?
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hahahahaha. Nimekuja kuchungulia makusudi kama wewe ulivyotuchungulia siku ileeeee!.... Nasubiri michango yenu nicopy na kupaste nipeleke kwa mupenzi.
     
Loading...