Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF members waliotangulia mbele ya haki...R.I.P

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by queenkami, Jan 9, 2012.

  1. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hellow wakuu.

    Member kama mimi queenkami ambaye sijuani na yeyote wa JF nje ya JF ikitokea nikafariki hamtakaa mfahamu sababu sina mtu katika maisha yangu halisi anayejua kuwa mm ni member huku hivyo aje awajulishe kuwa queenkami is no more.

    Hii imenifanya nifikirie kuwa labda baadhi ya wenzetu ambao tulikua nao humu siku zote kisha wakapotea moja kwa moja labda wameshatangulia mbele za haki.

    Pamoja na kuwa wengine wanaweza kuwa wameamua kuwa wasomaji au kubadilisha ID lakini nina amini wapo wenzetu waliofariki bila sisi kufahamu.

    Ni Chetuntu tu ndiye tuliweza kufahamishwa kuwa member mwenzetu hatunaye tena.Na dedicate wimbo huu kwa Chetuntu na wengine wote waliotutangulia.R.I.P.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Hebu fanya tuonane ....... mimi nipo Kibaigwa, kama upo dasalama, mimi nitakuja ijumaa, naleta mahindi hapo tandale, tuonane tuelewane tujuane halafu tukifa, watu wapewe taarifa humu jamvini. au wewe unasemaje?
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    R.I.P Chetuntu
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Ni mwaka sasa tangu umetutoka Jafar. Mungu akupe mapumziko mema huko ulikotangulia.
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Dah! Queen kami..... Umewaza nini dear? Ujumbe wako umenigusa na kunifanya nimkumbuke ODM (for ndie alie tutaarifu msiba wa Chetundu).

    Hapa JF tunaweza tusijuane but tumejenga bonds na some of the members.... Uraiani twaonana na watu wengi na tumejenga mahusiano mpaka (atleast to me) napenda the anonymity ya hapa JF, wawasiliana na watu vizuri kabisa na you can feel wawajua hali you don't know them.... sometimes it makes it so perfect sababu inakua kama "Alice's wonder land" .... What I am saying hapa ni kua in reality hatujuani... but naamini member ambae nawasiliana nae kwa karibu aweza niuma kama vile namjua.... Na kumbuka na wenzetu wengine wana bahati na wajuana....

    Nimependa Thread yako.... Naungana na wewe.... "Wa innalilaah wa innallilah rajun" Mwenyezi Mungu Mwingi wa Rehema awarehemu wale woote walotangulia mbele ya haki. Ameen.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Namkumbuka Kandambilimbili(RIP)!
    Huenda siku moja atarudi atujulishe kama huko alipo kuna JF au kitu kinachofanana nayo!
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Sisi wengine tukifa itakuwa vigumu sana kwa watu kujua humu.
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    napita hapa wakuu,........r.i.p Chetuntu
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    kwa nini mkuu.
     
  10. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    r.i.p chetuntu,queen umeongea la maana sana.kuna haja ya kutafuta mtu humu anijue kiukweli
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Au kama vip wewe umfuate huko huko aliko ukamuulize ili uje utujuze wadau mkuu(joke)
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Nipo tayari kukujua just in case. What say you?
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    This world is not my home ....., am passing thru ....:A S cry:
     
  14. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ingekua jambo zuri sema mie niko mbali na dar.
     
  15. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mwanga wa milele uzidi kummulikia,amina.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi nikikaribia kuondoka ntawajulisha.

    RIP kwa waliotangulia.
     
  17. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kuna member nilikua nawapenda sana siku lkn siku hizi siwaoni,na walionesha sana kuipenda sana JF ndo nikapata mawazo kuwa huwenda wako kama mm na labda wamefariki hivyo hakuna wakutujulisha.Kwa kweli kuna member humu nawapenda sana kwa michao na picha niliyojijengea juu yao hivyo japo sijui hata wanafananaje nawezaa kulia nikisia wametutoka.So ni mawazo kama haya ndo yamekua chanzo cha hii thread..

    Hapo blue amina.
     
  18. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    pumzika kwa amani mpenzi wetu kandambili.R.I.P
     
  19. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    R.I.P chetuntu
     
  20. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    NN ukiondoka(Mungu apushia mbali) nitaomboleza mwaka mzima
     
Loading...