Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF members tupime ukimwi

Discussion in 'JF Doctor' started by Yo Yo, May 31, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri members tupime ukimwi....Ni jambo la busara ili kujua mipango yako ya baadae......fuata moyo wako sio ulazimishwe......

     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    asante kwa kunikumbusha
     
  3. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Naona unataka kuwapa watu BP wewe...
     
  4. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni muhimu sana kupima!
     
  5. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kupima rahisi lakini kusubiri majibu ndio ngumu sana.
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimeshapima.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Mi labda mnibebe kwa greda na kunipiga pingu.
     
  8. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nimecheka sana! Umenikumbusha jamaa angu mmoja naye alisema kama wewe: kwamba wasubiri mpaka atakapokuwa hajiwezi wambebe kwa machela ndo wakampime. Loh!
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mhhhh...
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli, ni jambo la mashaka sana kwa watu wenye maisha ya 'hovyohovyo'
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    loh......
    Nakumbuka mara ya kwanza kupima ilikuwa mwaka 2006......
    Walllahhhhhhhhhh sirudii tena kupima.....
    Jasho lilinitoka....
    Nilipokuwa nafata majibu sikuwa najielewa elewa..........


    Unadhani nitarudi kupima?
    Labda mnibebe na winchi....
     
  12. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Owesome ideas...but kipi kimekusukuma kuja na mawazo haya!!...You sounds like umeumwa na nyoka so ukifunguka zaidi it will be icing on the cake.
     
  13. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    It begins with YOU.


    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  14. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Kapime ili uwape wezako dili. Mi SIPIMI. Sema hawa wahuni wana mbinu nyingi za kukufanya upime, wanalazimisha kila mama mjamzito lazima kupima, sasa mkeo mjamzito akipima si mmeshapima wote?, aah! ngoja nichukuwe glasi ya maji ninywe. www.maajabuyamaji.net
     
  15. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    daima siamini kama kunakuishi kwa matumaini hasa kwa masikini na hapo ndipo ninapopata mashaka kuhusu suala zima la kupima vinginevo its a good idea
     
  16. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hata mi namkumbuka maana alisema yeye ni striker Kama Drogba!!
     
Loading...